Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

giúp

Mình hiện đang đánh captcha thuê cho người ta !!! bây giờ muốn đăng kí và tạo một group riêng nhưng mà đọc trên wed chẵng hiểu phải làm sao !!!
Nên tạo thẽ ATM ỡ ngân hàng nào??? đăng kí tạo group nữa ??? Làm ơn hướng dẫn tưởng tận giúp mình !!! YH! [email protected]

silent651:
Bạn dk 1 acc bank http://libertyreserve.com/ ( có thể tham khảo google cách đăng ký acc bank này).

Làm theo hướng dẫn đăng ký acc mega và ref ở đầu trang.

Sau khi làm có tiền bạn có thể đổi tiền chuyển về bank VN ở chỗ mấy dịch vụ trung gian như https://xchange.vn/ or vào phần service money để đổi tiền vì mấy người này có đóng tiền bảo hiểm, tránh đổi tiền trực tiếp với mấy người không rõ lai lịch gạt tiền bạn.

Last edited by a moderator:
Mình mới đăng ký được Acc chủ rồi. Bây giờ muốn đăng ký ID con thì phải tạo thêm tài khoản LR nữa ah? Vậy thì mỗi ID con lại phải LR riêng ? Như vậy khi được pay thì nó sẽ pay ntn ? Và cần bao nhiêu ID con mới được 10% hoa hồng ? Bạn nào biết trả lời giúp mình với, thanks !

Mình mới đăng ký được Acc chủ rồi. Bây giờ muốn đăng ký ID con thì phải tạo thêm tài khoản LR nữa ah? Vậy thì mỗi ID con lại phải LR riêng ? Như vậy khi được pay thì nó sẽ pay ntn ? Và cần bao nhiêu ID con mới được 10% hoa hồng ? Bạn nào biết trả lời giúp mình với, thanks !

ko cần dk thêm lr đâu bạn, reg nick mới thì bạn chon payment là weston union rồi sau khi dk sau vào đổi lại thành LR là đc, cần tối thiểu 5 ref đc pay thì sẽ đc hoa hồng bạn nhé.

ko cần dk thêm lr đâu bạn, reg nick mới thì bạn chon payment là weston union rồi sau khi dk sau vào đổi lại thành LR là đc, cần tối thiểu 5 ref đc pay thì sẽ đc hoa hồng bạn nhé.
Còn Yêu cầu : Lr ID chủ phải khác Lr ID theo ref . Có phải là ID chủ 1lr, còn các ID con có thể chung 1lr khác phải không bạn.

- bỏ thời gian công sức tuyển ref hỗ trợ để rồi nhìn người khác dc pay ref còn mình thì k dc đồng nào :binhsua46: tạm biệt chả bao giờ mình vào đây nữa .

sao mình vừa đăng ký tài khoản mới xong mà đã nhận được thông báo Your account has been permanently suspended. Reason: là sao :((

mình muốn đăng kí mega, các bạn có thể cho mình hỏi 1 số vấn đề :
1. đăng kí nick mega, có cần phải tạo email mới theo nó ko, hay mình chỉ việc đăng kí trên web mega thôi?
2. nếu 1 tuần làm ko đủ 3$, nó có cộng dồn qua tuần sau ko?
3. mình đăng kí nhìu nick trên 1 LR vẫn đc chứ?
4. Về phần lấy ref, ip đang kí acc chủ với ip đăng kí acc ref phải khác nhau phải ko bạn, và mình đăng kí nhìu acc ref cùng 1 ip có đc ko?
thân!

Last edited by a moderator:
có ai biết giúp mình với

mình có 1 LR tự nhiên vẫn mở được thì đển hôm thanh toán $ thì nó lại nói là TK hoặc mật khẩu ko đúng. có ai biết vì sao giúp m với. mình forget cũng k được.

- - - Updated - - -

mình có 1 LR tự nhiên vẫn mở được thì đển hôm thanh toán $ thì nó lại nói là TK hoặc mật khẩu ko đúng. có ai biết vì sao giúp m với. mình forget cũng k được.

- - - Updated - - -

em lỡ đánh mất pas lr, em đang gõ capcha cho mega, em có thể thay đổi nick lr trong mega dc ko thế???
các pro chỉ em với.....:binhsua32::binhsua32::binhsua32:

em lỡ đánh mất pas lr, em đang gõ capcha cho mega, em có thể thay đổi nick lr trong mega dc ko thế???
các pro chỉ em với.....:binhsua32::binhsua32::binhsua32:
Theo tớ thì không ??
Hay cậu gửi tick cho nó thử

Bài chạy đâu rồi ko biết.Đành viết lại

Trong khi đăng ký Mega. Mục code có tác dụng gì vậy ?
Ko đăng ký code có được ko ?

Vậy link code lấy ở đâu nhi ra ?

Bài chạy đâu rồi ko biết.Đành viết lại

Trong khi đăng ký Mega. Mục code có tác dụng gì vậy ?
Ko đăng ký code có được ko ?

Vậy link code lấy ở đâu nhi ra ?
code đấy là code để ref bạn à, nếu bạn ko ref cho ai thì vào protyper để đăng kí thì sẽ ko phải nhập code ref, mà ref cho mình đi mình refback cho :)

trong bài viết mặc dù có phần rate của mega hiện nay nhưng mà sao coi hok được. Vì vậy có ai cho em biết tình hình rate hiện nay của mega hok. Em hay gõ buổi sáng. Hồi trước được 0.85$/1k song tuột xuống còn có 0,7 hay sao ý nên em bỏ luôn. Nếu như giá vẫn như vậy thì có cái nào rate cao hơn mà gõ được buổi sáng hoặc từ 6 tới 10h tối hok nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,813
Latest member
nhatkihkilx123
Back
Top Bottom