Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

sao đăng ký chung lr mà nó cứ báo ko được nhỉ +_+ có ai bị vậy ko (The payment details you have provided is already in use on another account. -Các chi tiết thanh toán mà bạn đã cung cấp đã được sử dụng trên một tài khoản khác.)

sao đăng ký chung lr mà nó cứ báo ko được nhỉ +_+ có ai bị vậy ko (The payment details you have provided is already in use on another account. -Các chi tiết thanh toán mà bạn đã cung cấp đã được sử dụng trên một tài khoản khác.)

cậu ở đâu mới về vậy :), đầu tiên chọn web union đăng ký, rồi sau đó log vào đổi lại LR sau :D

cậu ở đâu mới về vậy :), đầu tiên chọn web union đăng ký, rồi sau đó log vào đổi lại LR sau :D

mình tạo cả hơn 500 accout rồi bạn nhưng đợt này chắc do lễ hội gì đó nó ko cho tạo chung lr nữa :binhsua80:

mình tạo cả hơn 500 accout rồi bạn nhưng đợt này chắc do lễ hội gì đó nó ko cho tạo chung lr nữa :binhsua80:

Vẫn tạo được nha bạn. :)

We increased the rates by $0.20 per 1000 images during EID festivities! These new rates will only be available until Monday 29th of October.

EID là gì vậy nhỉ.?! Rate cao gõ sướng phết. Vẫn load đều mà ^^

Rate tằng 0.2 cho đến ngày 29 tháng này thì phải , xong lại về rate như trước :!

Vẫn tạo được nha bạn. :)

éc vậy sao mình tạo mãi vẫn báo ( The payment details you have provided is already in use on another account) - chắc mình xui rồi :|

cho mình hỏi vậy ngoài mình ra ko tạo được accout còn ai nữa ko vậy :)

Last edited by a moderator:
éc vậy sao mình tạo mãi vẫn báo ( The payment details you have provided is already in use on another account) - chắc mình xui rồi :|

đã tìm ra nguyên nhân :d

bạn tạo bằng western union
rồi đăng nhập => payment để thay đổi sang Lr

em muốn lập ních acc chủ chung LR và các nich cung 1 lr được không gõ cùng 1 địa chỉ IP được ko các bác nhỉ:binhsua75:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back