Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Được nhé bạn :) :)........
Bác cho em hỏi mega mình gõ cạp thì gõ chư in nghiêng còn chữ kia gõ ntn cũng được à bác 1000 mã sai 100 có sao không bác :binhsua76:

Mình mới đăng ký và làm được gần 3 USD rồi. Cho mình hỏi là hết ngày hôm nay được trên 3$ là được thanh toán hay là hết ngày hôm qua ?

Các bác cho em hỏi? Nick mình tạo từ tháng 2(để từ đó đến giờ không xài,cũng có ít tiền ref). Bây giờ mình cheat ref thì không thấy nó update vào.Không biết là nó update ngay hay sau 1 khoảng thời gian mới hiện ra ref vậy??

Các bác cho em hỏi? Nick mình tạo từ tháng 2(để từ đó đến giờ không xài,cũng có ít tiền ref). Bây giờ mình cheat ref thì không thấy nó update vào.Không biết là nó update ngay hay sau 1 khoảng thời gian mới hiện ra ref vậy??

Khi nào ID con reset và nhận thông báo đã pay thì nó mới cập nhật, còn reset mà hiện thông báo đang pay thì chưa cập nhật đâu nhé :)

Sao hôm nay đã thứ 3 rồi mà có acc hiện thông báo là "No payments in process." mà có acc là hiện "The payment for US$7.8401 of 25/6/2012 02:06:22 AM - 28/10/2012 11:59:59 PM period is being processed!" là sao nhỉ. Mấy lần trước nó processed 1 lúc mà. Có ai bị như vậy không nhỉ

Sao hôm nay đã thứ 3 rồi mà có acc hiện thông báo là "No payments in process." mà có acc là hiện "The payment for US$7.8401 of 25/6/2012 02:06:22 AM - 28/10/2012 11:59:59 PM period is being processed!" là sao nhỉ. Mấy lần trước nó processed 1 lúc mà. Có ai bị như vậy không nhỉ
Mega theo mình được biết là không chỉ thông báo thanh toán vào thứ 3 nhưng mà còn thông báo thanh toán cho những account nào có số tiền nhiều vào thứ năm hoặc thứ 6 mỗi tuận và sẽ về chung tiền 1 lần cho nên cậu đừng lo gì cả .

mizz1233 said:
Tới giờ này vẫn chưa nhận được thanh toán, chắc đợi tối quá

Theo mình biết thì khoàng 3h chiều đó bạn đợi nhé ^^

Last edited by a moderator:
There are currently 6 users browsing this thread. (5 members and 1 guests)
xkiraqn, dongdat, giangtnc, n0name01, Takashinmaya
số mem chờ đợi đã bỏ cuộc quá nhìu , 69 chờ đợi và hiện h` chỉ còn 6 :binhsua85:

chậc pay chậm thí mồ tuần trước đến tận thứ 6 nó mới pay cho mình cứ nghĩ scam luôn rồi chứ :binhsua75:

chậc pay chậm thí mồ tuần trước đến tận thứ 6 nó mới pay cho mình cứ nghĩ scam luôn rồi chứ :binhsua75:
Mega ko scam đâu cậu mình biết thì Mega pay tiền cho member bằng tay chứ ko có auto cho nên có lẽ hơi chậm

cái vụ này không bít do mega hay do mình đây , sáng mới đánh có tí đc o,4$/acc chưa bị rules phat nào , tối nay log vô khóa vĩnh viễn. vãi đạn thật

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back