mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
các bác có bác nào bị như em không không vào được ID chủ nữa. Lây lại pas nó ko gửi mail.
Sáng ra vẫn vào lập id con được mà giờ ko vào được

nó làm giá 0.5 0.3 thì chó gõ cho nó nữa chứ ai gõ nó đã lập ra bảng giá cũ và giá mới chưa được 1 tháng hok lẽ giờ nó bỏ
P/S chắc đang làm thêm chức năng gì thôi :binhsua32:

các bác có bác nào bị như em không không vào được ID chủ nữa. Lây lại pas nó ko gửi mail.

thì người ta đang nói về vấn đề này nè, ai chẳng vậy !
@@@ đã vào lại được web mà log in id chủ vẫn ko được, ta chia tay rồi sao PIX :binhsua32:

thì người ta đang nói về vấn đề này nè, ai chẳng vậy !
@@@ đã vào lại được web mà log in id chủ vẫn ko được, ta chia tay rồi sao PIX :binhsua32:

chắc đang bảo trì thôi bác ah chứ kô ai vào được nó để cái web lên làm gì

Biết đâu bât ngờ Pix-Ta chợt rời xa nhau :))

Pix cho em đi với, đừng cho ID ra biên giới
Đến nơi đâu ta có thể gõ cap cả đời :))

không p là có bác nào như bạn mà p nói là toàn thể mem pix đều giống như bạn,bão táp giữa ngày hè nắng nóng

không p là có bác nào như bạn mà p nói là toàn thể mem pix đều giống như bạn,bão táp giữa ngày hè nắng nóng

Ngắn gọn dễ hiểu truyền đạt được hết ý , tốt !:binhsua44:

các bác tự tin nó bảo trì thế, giờ các bác thử đăng ký id chủ cũ bị xóa xem nó thông báo gửi mail là xong phim...

lộn xộn quá,là log id vào ban hay là ko login vào được vậy mấy bác ==''
k login được, đăng ký id chủ cũ nó gửi mail mà k thấy mail từ pix đâu cả, có lẽ nó del thật rồi.

ủa có ng` vào đc id chủ à :|? bây h ko vào đc cũng ko nhận đc mail lun chứ đừng nói j` vào xem thử. chuyển nhà thôi lại 1 ngày nhàn rỗi

ko login vào được thì chắc sever bảo trì,mà bảo trì xong login được thì em vào gõ quậy thôi =))

:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

K biết nói gì ..................

tưởng bị cao nhân nào pro đến nổi hack hết chứ. mà tiền hôm qua reset cũng chưa pay luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week