mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
vãi cả hàng vào ko được báo sai pass. tiền hôm qua thì ko có...:binhsua39:

Kolo với Mega chuẩn bị kick out nữa đây , PIX die ae chạy qua đó hết :binhsua36:

Bác XĐ chuẩn bị thêm soft qlink cho a em chiến nào :binhsua30:

ủa ko ai vào dc mà sao có người lại biết balance bị trừ tiền về 0 ta :(

Câu chuyện cổ tích hồi sáng :m021:

đang là cơn ác mộng giữa ban ngày,bác còn mơ mộng nó lên cho 1,5/1k.Amen địa ngục chỉ có 18 tầng chứ thèn Pix đang ở tầng 19:binhsua49:

Thay vì giờ các bác phải nóng ruột,thì các bác hãy đi làm tách cafê or ngủ 1 phát đi! Chìu lên xem tình hình sao, có thể chỉ là bảo trì server thui! Giờ nóng ruột cũng làm gì được

bác này co ý kiến hay nè :binhsua30:

bọn tung tin nhảm nhí đó mà:binhsua31:

ko nhảm đâu pa, trước khi ko vào dc id chủ, tui vẫn logon id chủ trên web, lúc nó loading toàn tập, vào xem balance, thấy về 0, tưởng hoa mắt, log ra vào lại thì hem vào dc :binhsua32::binhsua32:

Thay vì giờ các bác phải nóng ruột,thì các bác hãy đi làm tách cafê or ngủ 1 phát đi! Chìu lên xem tình hình sao, có thể chỉ là bảo trì server thui! Giờ nóng ruột cũng làm gì được

ý hay đó, but vậy mất cơ hội chém gió với a e. cũng chẳng buồn sao?:binhsua32:

chắc thằng pix đang nghĩ là nên cho rate hạ xuống 0.5 hay 0.3 đây,nên nó đau đầu chặn lại :))
admin pix:ko biết nên cho tụi mem rate 0,5 hay 0,3 và xóa hết id cũ của chúng đây,ta cứ ban ngây thơ id cũ của tụi nó vậy,đừng trách ta là admin,ta có quyền,còn tụi nó tạo id mới rate0,5 hoặc 0,3 thì ta xén code của nó,há há
chết mom đi pix

Nhảm bọn này thiệt đến lúc scam rồi sao :binhsua36: hình như admin PIX ở Ấn độ phải ko ta

chắc thằng pix đang nghĩ là nên cho rate hạ xuống 0.5 hay 0.3 đây,nên nó đau đầu chặn lại :))
admin pix:ko biết nên cho tụi mem rate 0,5 hay 0,3 và xóa hết id cũ của chúng đây,ta cứ ban ngây thơ id cũ của tụi nó vậy,đừng trách ta là admin,ta có quyền,còn tụi nó tạo id mới rate0,5 hoặc 0,3 thì ta xén code của nó,há há
chết mom đi pix
Nếu có nóng thì cứ phang thẳng đi, nóng quá thì có thể ..được chấp nhận xíu xíu !:binhsua41:

đúng là giờ cũng ko làm gì đc,trưa rồi nên nghỉ ngơi thư giãn,hic mẹ đi vắng ko có cơm ăn p ăn mì gói nữa,Haizzzzz:binhsua31:

Scam rồi các bác ạ, reg k gửi mail nè, các bác fake ip để reg thử xem nó có gửi mail k.

Nếu có nóng thì cứ phang thẳng đi, nóng quá thì có thể ..được chấp nhận xíu xíu !:binhsua41:

là bác nói đấy nhé. xin đừng trách e mạnh tay, mạnh miệng:binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week