mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
ôi má ơi, hôm qua gõ ko công :((
bữa nay cũng gõ ko công + bay 1 lèo 1 đống G :((
chắc tui điên quá :((

Xì pam :m041::m041:

Vì sao thế pix a làm gì có lỗi :binhsua32:
Ngậm đắng nuốt cay mình đã trắng tay vì pix đã đi trong cơn bão hè
giọt nước mắt rơi ngày tháng captcha đâu mất :binhsua29:

BIẾT RỒI, CHẮC CÓ THẰNG NÀO NÓ ĐIÊN THẰNG PIX QUÁ NÓ ĐÁNH SẬP SERVER PIX NÊN MẤT HẾT DATABASE RỒI, THÔI XONG :binhsua32:

:binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:
khóc cho ngập box captcha

tiêu rồi, ko có cái nào login dc hết, bà mẹ nó, chia tay pix thôi !! khốn nạn thật mà

Haiz, lâu ngày ko làm định vào thanh lý mấy group giải tán thế mà "sorry, we can't recognize..." sạch thế này.........

Đáng sợ thật. Pix nó muốn tất cả reg mới ko invi để lấy rate 0.5 hết àh :-ss

Haiz, lâu ngày ko làm định vào thanh lý mấy group giải tán thế mà "sorry, we can't recognize..." sạch thế này.........

Đáng sợ thật. Pix nó muốn tất cả reg mới ko invi để lấy rate 0.5 hết àh :-ss
rate 0.5 thì nghỉ chứ gõ gì nữa
Ôi pixxxxxxxxxxxxxxxxxx :binhsua32::binhsua72::binhsua105:

hôm qua thấy nó reset mấy group bị baned về balane 0 là thấy nghi ngờ sắp có bão lớn rồi, không ngờ là thật như vậy :binhsua29:

rate 0.5 thì nghỉ chứ gõ gì nữa
Ôi pixxxxxxxxxxxxxxxxxx :binhsua32::binhsua72::binhsua105:
0.5$ với điều kiện code ngắn 5 ký tự thì ok :m021:

tội nhất là mấy bác newbie vừa bỏ tiền ra mua group với giá cắt cổ , qua box sell thấy thật thương tâm :m052:

ah mình vừa gọi cho admin pix
hắn chém là hắn ngoại tình, ko may áo mưa thủng, con bồ nó đòi sinh baby, mua biệt thự, xe hơi, và cả máy bay riêng...và cả tiền sang VN du lịch nữa
nó định vac tài sản của a e ta đắp vào đó....
chém tý cho xôm...............olala

Bản tin dự báo thời tiết ngày 30/5 , một cơn bão đã và đang đổ bộ xuống nơi đây, nó đang gây ra sự náo loạn và hoang mang cho toàn bộ dân cạp, dự báo nếu cơn bão còn kéo dài có thể gây thiệt hại hàng tỷ đô la ... Zambawe, Hiếp, hiếp, hiếp me :binhsua29:

thôi lo cái bụng đi ae,ăn gì đó đặng có sức mà chiến,mà chửi thèn pix.Hic nói thiệt chứ đang ăn mì tôm mà nuốt cũng ko trôi nữa :binhsua30:

mình nghĩ pix ko ngu đến độ reset để xuống rate 0.5$ . nó ko triệt đường nếu làm vậy 90% mem sẽ làm cái khác chắc luôn. ngay cả chuyện banned nó còn ko trừ tiền mà. mục đích của nó là vừa đấm vừa xoa thả dây dài câu cá lớn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week