mấy trò lố của pix -Update sáng 30/5 toàn bộ id chủ đều ...die!!!!

Status
Not open for further replies.
Biết làm gì cho e khi e ko ở bên anh :binhsua163:

thà làm đau chính anh hơn gấp trăm ngàn lần
còn hơn trong thấy pix banned trừ $

tất cả Group Id chủ của mình đều đăng nhập không được,hixhix , có ai bị như mình không? nguy hiểm quá cứ như là bị hack rồi ấy hic, mà máy mình thì hack sao được hix ... Anh pix giở trò gì nữa đây ...

Vào kiểm tra id con cũng thế luôn hic pix ơi là pix, ... hay là bị hack thật hả giời :binhsua37:

tất cả Group Id chủ của mình đều đăng nhập không được,hixhix , có ai bị như mình không? nguy hiểm quá cứ như là bị hack rồi ấy hic, mà máy mình thì hack sao được hix ... Anh pix giở trò gì nữa đây ...

mình cũng rk bạn àk than làm gì nữa trông chờ vào hư vô đừng mong nó làm gì vs mình cả :binhsua32:

má ơi sao toàn bộ ID của mình ko log vô đc vậy trời :binhsua32:

má ơi sao toàn bộ ID của mình ko log vô đc vậy trời :binhsua32:

bị hacker chộp hết dữ liệu roy` bạn :m021: tình hình chung mà, k phải riêng bạn đâu ;))

có lẽ sv chủ pixprofit đã chuyển server khác nên dữ liệu tạm thời chưa cập nhật, anh e cứ bình thường đi, h có rối mem lên cũng ko đc j, log ra log vô rùi nge ngóng lung tung dễ bị kẻ gian lợi dụng !:binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

quả này XD cũng bó tay không fix soft đc :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

đi ngủ cái lát dậy xem sao
ngồi đây cũng ko đc lợi ích gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin