• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

" Mày ngủ với chồng bà mà mày bảo mày trẻ con à ? "

cái này tuy dưới 18t mà QH là thằng nam dính phốt hết, nhưng cái quan trọng nhất bên con kia ko tố cáo và giờ có tố cáo cũng k có bằng chứng, vì nó phải lây tinh dịch để xét nghiệm mà, mà giờ thì còn đâu mà xét =))
Tính ra con bé 17t kia cũng ngon nhưng k bằng con vợ :))
@_@ Mình quen bạn gái cuối năm lớp 11 và 2 đứa ngủ với nhau từ lúc đó . Mình có đọc luật kĩ về việc này để ko dính phốt rồi, sách luật ghi rõ ràng > 16t thì ko sao. Bạn lên google search là biết :)

Pó tay, nhiều thanh niên giờ này vẫn nghĩ >18t mới đc quan hệ :))

Nói chính xác hơn là đủ tuổi làm cmnd (>16t) là đủ quyền công dân quyết định mọi việc rồi :) Mình nhớ mãi kỉ niệm cầm cmnd đi vào khách sạn ko đủ 18 nó ko cho thuê phòng 2 người cùng vào.

tuần sau đi 1 mình vào trước định để bạn gái 1 lúc sau lên sau, ai dè vào đặt phòng em lễ tân vẫn nhận ra còn hỏi : Anh vào 1 mình thì đc, nhưng bạn gái ko vào theo đc (dù đi 1 mình , dkm @_@) , nếu bạn gái anh vào thì anh phải đi xuống. Cuối cùng 2 đưa đi cách đấy 20m có nhà cho thuê (thực tế là nhà nghỉ), vào đặt phòng ngon lành, quất phát từ sáng đến chiều :D

@_@ Mình quen bạn gái cuối năm lớp 11 và 2 đứa ngủ với nhau từ lúc đó . Mình có đọc luật kĩ về việc này để ko dính phốt rồi, sách luật ghi rõ ràng > 16t thì ko sao. Bạn lên google search là biết :)

Pó tay, nhiều thanh niên giờ này vẫn nghĩ >18t mới đc quan hệ :))

Hư hỏng quá điiii ! :D

Hư hỏng quá điiii ! :D
:oops::oops::oops:
Mà lần đầu thất bại thảm hại, ẻm thì kêu đau, mình thì hì hục mãi éo vào đc (do éo định vị đc cái lỗ :p ) :(

Phải đến lần 2, sau khi 2 đứa đi xem phim về (trong lúc xem phim em nó mặc quần ngắn qua đùi nên mình móc cua :p , nước nôi tràn trề ) nên khi vào nhà nghỉ 1 phát ăn ngay :oops::oops:

Còn nhớ cảm giác nóng nóng, dính dính, lúc rút ra thì thấy máu, để 1 lúc máu nó khô giống giống bột tương ớt :D

Nói chung là kinh nghiệm xương máu :D Xem phim thì nhiều lúc xung trận thì như gà mắc tóc :confused::confused:

Nghĩ lại buồn quá, chia tay 3 năm và giờ em nó sắp lấy chồng rồi :(:(:(

:oops::oops::oops:
Mà lần đầu thất bại thảm hại, ẻm thì kêu đau, mình thì hì hục mãi éo vào đc (do éo định vị đc cái lỗ :p ) :(

Phải đến lần 2, sau khi 2 đứa đi xem phim về (trong lúc xem phim em nó mặc quần ngắn qua đùi nên mình móc cua :p , nước nôi tràn trề ) nên khi vào nhà nghỉ 1 phát ăn ngay :oops::oops:

Còn nhớ cảm giác nóng nóng, dính dính, lúc rút ra thì thấy máu, để 1 lúc máu nó khô giống giống bột tương ớt :D

Nói chung là kinh nghiệm xương máu :D Xem phim thì nhiều lúc xung trận thì như gà mắc tóc :confused::confused:

Nghĩ lại buồn quá, chia tay 3 năm và giờ em nó sắp lấy chồng rồi :(:(:(
vãi cả cậu mô tả giống trong phim hongkong quả nhể :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom