" Mày ngủ với chồng bà mà mày bảo mày trẻ con à ? "

cái này tuy dưới 18t mà QH là thằng nam dính phốt hết, nhưng cái quan trọng nhất bên con kia ko tố cáo và giờ có tố cáo cũng k có bằng chứng, vì nó phải lây tinh dịch để xét nghiệm mà, mà giờ thì còn đâu mà xét =))
Tính ra con bé 17t kia cũng ngon nhưng k bằng con vợ :))
@_@ Mình quen bạn gái cuối năm lớp 11 và 2 đứa ngủ với nhau từ lúc đó . Mình có đọc luật kĩ về việc này để ko dính phốt rồi, sách luật ghi rõ ràng > 16t thì ko sao. Bạn lên google search là biết :)

Pó tay, nhiều thanh niên giờ này vẫn nghĩ >18t mới đc quan hệ :))

Nói chính xác hơn là đủ tuổi làm cmnd (>16t) là đủ quyền công dân quyết định mọi việc rồi :) Mình nhớ mãi kỉ niệm cầm cmnd đi vào khách sạn ko đủ 18 nó ko cho thuê phòng 2 người cùng vào.

tuần sau đi 1 mình vào trước định để bạn gái 1 lúc sau lên sau, ai dè vào đặt phòng em lễ tân vẫn nhận ra còn hỏi : Anh vào 1 mình thì đc, nhưng bạn gái ko vào theo đc (dù đi 1 mình , dkm @_@) , nếu bạn gái anh vào thì anh phải đi xuống. Cuối cùng 2 đưa đi cách đấy 20m có nhà cho thuê (thực tế là nhà nghỉ), vào đặt phòng ngon lành, quất phát từ sáng đến chiều :D

@_@ Mình quen bạn gái cuối năm lớp 11 và 2 đứa ngủ với nhau từ lúc đó . Mình có đọc luật kĩ về việc này để ko dính phốt rồi, sách luật ghi rõ ràng > 16t thì ko sao. Bạn lên google search là biết :)

Pó tay, nhiều thanh niên giờ này vẫn nghĩ >18t mới đc quan hệ :))

Hư hỏng quá điiii ! :D

Hư hỏng quá điiii ! :D
:oops::oops::oops:
Mà lần đầu thất bại thảm hại, ẻm thì kêu đau, mình thì hì hục mãi éo vào đc (do éo định vị đc cái lỗ :p ) :(

Phải đến lần 2, sau khi 2 đứa đi xem phim về (trong lúc xem phim em nó mặc quần ngắn qua đùi nên mình móc cua :p , nước nôi tràn trề ) nên khi vào nhà nghỉ 1 phát ăn ngay :oops::oops:

Còn nhớ cảm giác nóng nóng, dính dính, lúc rút ra thì thấy máu, để 1 lúc máu nó khô giống giống bột tương ớt :D

Nói chung là kinh nghiệm xương máu :D Xem phim thì nhiều lúc xung trận thì như gà mắc tóc :confused::confused:

Nghĩ lại buồn quá, chia tay 3 năm và giờ em nó sắp lấy chồng rồi :(:(:(

:oops::oops::oops:
Mà lần đầu thất bại thảm hại, ẻm thì kêu đau, mình thì hì hục mãi éo vào đc (do éo định vị đc cái lỗ :p ) :(

Phải đến lần 2, sau khi 2 đứa đi xem phim về (trong lúc xem phim em nó mặc quần ngắn qua đùi nên mình móc cua :p , nước nôi tràn trề ) nên khi vào nhà nghỉ 1 phát ăn ngay :oops::oops:

Còn nhớ cảm giác nóng nóng, dính dính, lúc rút ra thì thấy máu, để 1 lúc máu nó khô giống giống bột tương ớt :D

Nói chung là kinh nghiệm xương máu :D Xem phim thì nhiều lúc xung trận thì như gà mắc tóc :confused::confused:

Nghĩ lại buồn quá, chia tay 3 năm và giờ em nó sắp lấy chồng rồi :(:(:(
vãi cả cậu mô tả giống trong phim hongkong quả nhể :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week