Mấy bác cần chuẩn bị gì để CAPT đêm ??

mình hay thức đêm coi đá banh toàn ăn mì gói và pha ly cafe đen :binhsua25:

chuẩn bị cái ghế,cái dép,cái tai fone,chuẩn bị khởi động cái tay cái răng,con mắt,chuẩn bị bật máy,bật đèn,chu choa,chuẩn bị dễ sợ,sợ ghê :))

hhahaha chuẩn bị 1 chai trà xanh trá hình(nước lọc:binhsua15:) với gói gì hảo hảo hay yhosi...........là tươm tất rồi :binhsua26:

bắt đầu mùa đông , cảm thấy lạnh quá , tay cóng hết rồi ,chuẩn bi cái chăn bông , quấn chăn ,ngồi trên giường gõ , thường ta ko ngủ được sớm , thức khuya vừa cap , vừa *** , 11h dậy ăn cơm ... lạnh quá , không bít cạp típ được hok? :binhsua76:

mà làm cái captcha này phải thức đêm à mọi người
Thức hay ko là quyền của bạn, nhưng mà tất cả Cạp cạp đều rate cao nhất từ 0h đến 6h. Nhưng mà đừng thức đêm, hại sức khỏe lắm :binhsua24:
E hiện đang thất nghiệp .............. Ai có tuyển mem captcha thì pm: [email protected]
qua mục refer captcha mà kiếm kìa em, tụi nó tuyển đấy đấy thui, newbie thì chơi Kolo nhưng mà thôi chơi lun Qlink đi, hơi dài nhưng dễ gõ, chứ Kolo với newbie thì nó hơi bóc lột, nản nhanh lắm:binhsua15:

Ngon vãi, khuya đào đâu ra món ngon vậy mà ăn :binhsua163:
tối 11h ko biết lượn xe đi mua hả . Khi thì bắp xào , xôi mặn , cơm chiên , bánh mì xíu mại .. Chu choa đủ món , haha

Ăn món này cũng mất tầm 2-3k code rùi! Ngủ cho khỏe chứ thức đêm làm gì!!
hộp bắp xào có 15k , nhưng tui mua hộp lớn 25k ăn cho no , = 1kcode ah pa . 1 đêm làm 10k mà ko dám bỏ 1k để ăn ?? Chứ pa ko ăn j ah . Ko ăn đói sao làm

rất đơn giản...chỉ cần 1 ly nước .... 1 gói white horse và....đặc biệt quan trọng là 1 em chân dài đấm bóp lúc mỏi .......( sau đó khi cạp xong thì chắc ae biết rồi đúng không hehe ) :binhsua146::binhsua146:

tối 11h ko biết lượn xe đi mua hả . Khi thì bắp xào , xôi mặn , cơm chiên , bánh mì xíu mại .. Chu choa đủ món , haha

hộp bắp xào có 15k , nhưng tui mua hộp lớn 25k ăn cho no , = 1kcode ah pa . 1 đêm làm 10k mà ko dám bỏ 1k để ăn ?? Chứ pa ko ăn j ah . Ko ăn đói sao làm
1k code bác đảm bảo được 1$ ko mà đòi 25k? Ông pro 1 đêm 10k code thì còn dám ăn món đó! Chứ gà như tui (nhiều mem như tui) gõ cả đêm có 3k code à làm sao dám ăn? Tui chỉ uống nước lọc và ăn ít cơm nguội với muối! Hix khổ lắm!

1k code bác đảm bảo được 1$ ko mà đòi 25k? Ông pro 1 đêm 10k code thì còn dám ăn món đó! Chứ gà như tui (nhiều mem như tui) gõ cả đêm có 3k code à làm sao dám ăn? Tui chỉ uống nước lọc và ăn ít cơm nguội với muối! Hix khổ lắm!
ăn hộp nhỏ đi , có 15k thôi
Nói chung ko ăn này thì cũng ăn kia , ko ăn ko thể làm nổi

gói xôi mặn cũng chỉ 15k , chắc dạ dc 4h

bắp xào , ăn cũng no dc 4h

ăn hộp nhỏ đi , có 15k thôi
Nói chung ko ăn này thì cũng ăn kia , ko ăn ko thể làm nổi

gói xôi mặn cũng chỉ 15k , chắc dạ dc 4h

mụi đang gặm bánh mì 4k, vào nhìn mấy món này của huyênh, hết mún gặm bánh mì :binhsua23:

Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week