Mấy bác cần chuẩn bị gì để CAPT đêm ??

Không cạp đêm mà thức trắng đêm thì có thể cm ko nhỷ, mình cần 1 hộp sữa + 5 điếu thuốc. Chưa có vợ, chưa có người yêu nên thiếu sữa trầm trọng

bà nào bán rẻ thế pa ?? tui mua 2 cái bánh tai yến + 3 bánh bông lan = 11k đó

- - - Updated - - -

bắp đâu có nước như phở , bò kho đâu mà phình bụng bạn , sau khi ăn phở mình mới nằm thôi :))

Bánh tai yến là bánh gì vậy cà ? ở đâu bán thể cậu ? lần đầu mình nghe thấy đó, bánh ngon hông ? :binhsua163:

mình ko hiểu sao mọi người chọn cái nghề capcha cực nhọc này làm việc! làm việc cật lực thì giỏi lắm 1h được 1$. thiếu j việc mọi người làm việc mà fải chọn cái nghề mà 1 tuần mà mòn các ngón tay. Chẳng hạn như offer chẳng hạn, một tiếng bèo cũng được 3$, hic hic hic!

Last edited by a moderator:
mình ko hiểu sao mọi người chọn cái nghề capcha cực nhọc này làm việc! làm việc cật lực thì giỏi lắm 1h được 1$. thiếu j việc mọi người làm việc mà fải chọn cái nghề mà 1 tuần mà mòn các ngón tay. Chẳng hạn như offer chẳng hạn, một tiếng bèo cũng được 3$, hic hic hic!

- - - Updated - - -

mình ko hiểu sao mọi người chọn cái nghề capcha cực nhọc này làm việc! làm việc cật lực thì giỏi lắm 1h được 1$. thiếu j việc mọi người làm việc mà fải chọn cái nghề mà 1 tuần mà mòn các ngón tay. Chẳng hạn như offer chẳng hạn, một tiếng bèo cũng được 3$, hic hic

1h 3$ hả bạn ? Sao bạn ko chọn nghề cao hơn 1 tuần 300$ mà chẳng làm gì ? Đừng sn như thế, mỗi người có 1 phong cách riêng, họ thích gõ, giờ chẳng quen làm off thì sao kiếm = cạp ? Nhảy qua box *** xem mấy pro kiếm 45 phút = 100$ ( nếu may mắn ) kaka

1h 3$ hả bạn ? Sao bạn ko chọn nghề cao hơn 1 tuần 300$ mà chẳng làm gì ? Đừng sn như thế, mỗi người có 1 phong cách riêng, họ thích gõ, giờ chẳng quen làm off thì sao kiếm = cạp ? Nhảy qua box *** xem mấy pro kiếm 45 phút = 100$ ( nếu may mắn ) kaka

uhm! mình làm thì khác! 1 tuần mình kiếm tầm 500$ bạn ah! box *** là hên xui 50:50. còn nếu ngày nào may mắn thì mình 1 tiếng kiếm 150$ bạn àh! khả năng thắng của mình đến 90% lận!

hiện h mình ko nhận đệ! tại hiện h mình khá bận! nếu qua tết mình có dự án mới thì mình sẽ pm!

bắt đầu ngưỡng mộ bạn rồi đó, chúc sức khỏe để kiếm $ nhé. Mình cũng chẳng phải dân cạp, thấy ngồi cạp là mệt rồi

cạp xong không biết tháng đủ trả tiên ăn tiền thước hok ta
bạn nói quá mình làm chơi chơi ngày chừng 5% thì tháng cũng hơn 3mil. đối với nhiều người nó chẳng là gì nhưng riêng với sinh viên thì nó lại là 1 số tien lớn bạn à.

Mỗi người mỗi kiểu, nhiều bạn cũng hài hước thật. Mình thì có bữa không còn cái gì ăn được ở trong phòng, nước thì hết, ở chung với chủ nhà 9h là đóng cửa nên không ra ngoài mua gì được, nhịn đói nhịn khác cả đêm, bữa thì mua đồ ăn dự trữ cho cả tuần, bánh kẹo, trái cây, sữa... thèm ăn quá, ăn 1 đêm hết luôn :binhsua10:

Mỗi người mỗi kiểu, nhiều bạn cũng hài hước thật. Mình thì có bữa không còn cái gì ăn được ở trong phòng, nước thì hết, ở chung với chủ nhà 9h là đóng cửa nên không ra ngoài mua gì được, nhịn đói nhịn khác cả đêm, bữa thì mua đồ ăn dự trữ cho cả tuần, bánh kẹo, trái cây, sữa... thèm ăn quá, ăn 1 đêm hết luôn :binhsua10:
sức công phá của bạn mãnh liet quá vote cho 1 phiếu. tại ông đó nói câu nghe ức chế nhỉ. capt 1 thang có đủ tiền thuốc tiền ăn k chứ

Em thì 1 tháng hết 1 thùng mì giấy miliket 50 gói .
Phải công nhận mì miliket ăn ko biết ngán như mấy mì khác :m202:

Mình thì 1 bao thuốc ... 1 cốc cafe ..:binhsua07:

Ket hợp vs nghe nhạc , chuyện ma nữa thì tay chân run run cap liên tục lun hahaa:binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week