Mấy bác cần chuẩn bị gì để CAPT đêm ??

Ba Con Sói, cạp mắc tè thì cứ thả lỏng luôn ko ngán, ko giảm năng suất =))

Gõ captcha mà cũng chuẩn bị đồ nữa ak, cứ như đi picnic gõ còng lưng được vài đô mà thêm đồ ăn nước uống thôi đi ngủ cho nó mập \:D/

Ba Con Sói, cạp mắc tè thì cứ thả lỏng luôn ko ngán, ko giảm năng suất =))

trừu tượng zị:binhsua75::binhsua75::binhsua75:

băng vệ sinh kotex,ngồi nhiều bị trĩ,vật bất li thân của mềnh,ko biết mấy pa có ai dùng ko :))
1 tách trà,1 vài đồ ăn thêm,ly cà chua,hết

chừng đó thứ có khi nào lỗ ko hư :))
đêm có mì gói, sữa tươi, bánh...

quan trọng nhất thẩm du cái cho tinh thần thoải mái đã -> cafe > bánh ngọt or mì tôm ,sp đảm bào 50 là ít :m194:

chắc bạn yêu chú mèo nhà mình lằm nhỉ :p , đặt tên forum cũng lấy tên nó kề ;))
Hehe đúng là tớ rất yêu mèo, nhưng mà tên forum là của con mèo đã die 2 năm trước, con đó thì chỉ ngủ thôi:binhsua76:, con nè mới nuôi được 1 năm, kiêm đồng hồ báo thức lun :binhsua03:

Mình thì có dự định chuyển hướng giờ giấc khác là tối ngủ sớm sáng dậy sớm cap vì thức khuya hại sức khỏe với lại mệt hơn, dậy sớm làm được nhiều việc hơn :D
Nhưng củng góp ý cho anh em là cap khuya củng nên có sửa hay ăn gì đó đỡ bùn nếu ko trụ ko nỗi :binhsua96:

Mình thì có dự định chuyển hướng giờ giấc khác là tối ngủ sớm sáng dậy sớm cap vì thức khuya hại sức khỏe với lại mệt hơn, dậy sớm làm được nhiều việc hơn :D
Nhưng củng góp ý cho anh em là cap khuya củng nên có sửa hay ăn gì đó đỡ bùn nếu ko trụ ko nỗi :binhsua96:
thức khuya rồi ngủ nướng sẽ khỏe hơn là ngủ sớm zậy sớm đó bạn... zậy sớm ban ngày nhanh mệt mõi lắm :(

đói thì ăn cơm thôi
phần mềm phụ trợ : F.plux( phần mềm chỉnh độ sáng phù hợp ), magnifer ( che thời gian , dễ tập trung ) , tai nghe nhạc ( ít sài , vì có khi còn là vật cản làm ko tập trung )

4 chai nước lạnh, 2 gói mì, 1 bao con mèo, những thứ liên quan đến time cất hết, che cả time màn hình =))

2 bác cho hỏi cái phần mềm che che đó là tên gì vậy ạ em kiếm google quài không ra, nếu rảnh thì upload lên mf giúp luôn :binhsua03:

thức khuya rồi ngủ nướng sẽ khỏe hơn là ngủ sớm zậy sớm đó bạn... zậy sớm ban ngày nhanh mệt mõi lắm :(

sai bét, thức khuya mới mệt, giấc ngủ khuya rất quan trọng, ban ngày tuy ngủ lại nhưng ko có bù nó nổi đâu.

sai bét, thức khuya mới mệt, giấc ngủ khuya rất quan trọng, ban ngày tuy ngủ lại nhưng ko có bù nó nổi đâu.

ông anh hàng xóm mình ngày ngủ đêm chưa đầy 5h , ngày ko ngủ thêm , làm công nhân dưới cảng hơn 5 năm rồi , cậu mình cũng thế , có sao đâu ; với bà cô làm quét rác đêm ngủ có 2h

ta là 1 minh chứng : "thằng" ma đêm . Đêm ít khi ngủ . Ngày ngủ 6h chứ mấy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week