Mấy bác cần chuẩn bị gì để CAPT đêm ??

Bình trà+ vinacafa + mì yoshi dòn sựt sựt + chai nước lọc okie rùi chiến !:binhsua79:

khuya nào cũng nhai bịch bánh tráng mua lúc 11h đêm + 1 ly cam or dâu , cà chua , mãng cầu

Xin hỏi anh (chị) giới tính thế nạo ạ :m021:

strongmen mà điệu gớm lắm bạn ui, ăn uống cầu kì ghê lắm cơ, phải ăn ngon uống ngọt hắn mới chịu :binhsua78:

khuya nào cũng nhai bịch bánh tráng mua lúc 11h đêm + 1 ly cam or dâu , cà chua , mãng cầu

ka ka bác cạp thế nào nhỉ , phát hiện bich bánh tráng của bác tận 2 người ăn chắc là ăn cùng bạn gái @@

ăn no là lăn ra ngủ. capt sao dc nè :D
bịch bánh tráng chỉ có 10k , mình mua bịch bự 25k ngập khô bò tép xào + 5 trái trứng cút vẫn chưa thấy no , còn mún ăn nữa

Lúc uống ly cối sinh tố cà , bụng hơi phình tí

Xin hỏi anh (chị) giới tính thế nạo ạ :m021:
gay maximum

bịch bánh tráng chỉ có 10k , mình mua bịch bự 25k ngập khô bò tép xào + 5 trái trứng cút vẫn chưa thấy no , còn mún ăn nữa

Lúc uống ly cối sinh tố cà , bụng hơi phình tí

gay maximum
Gay hả, mình thích bạn lâu lắm rồi đó mà ko dám nói đó luke, chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :binhsua78::binhsua78:

Gay hả, mình thích bạn lâu lắm rồi đó mà ko dám nói đó luke, chỉ có đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :binhsua78::binhsua78:
ngaytho.info.. lên để lại sdt là bát ngát gay cho bác chọn

đói thì ăn cơm thôi
phần mềm phụ trợ : F.plux( phần mềm chỉnh độ sáng phù hợp ), magnifer ( che thời gian , dễ tập trung ) , tai nghe nhạc ( ít sài , vì có khi còn là vật cản làm ko tập trung )

Có cái gì đó no bụng và 1 ly coffee đá là được rồi. Vững bụng không buồn ngủ nữa.

Ko cạp thông đêm bao giờ, chỉ dậy lúc tờ mờ sáng:D, ko ăn gì, làm 1 chập rồi mới đi ăn. Sắp rét liên miên rầu, dân cạp miền Bắc làm gì để đối phó đây ợ???:-s

4 chai nước lạnh, 2 gói mì, 1 bao con mèo, những thứ liên quan đến time cất hết, che cả time màn hình =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back