Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

thử thêm tấm hình đại diện vài đ là ok thôi sửa mấy cái 00000 thời gian kia thêm cai hình đại diện nữa là lên sạp thôi

@NjGhtMaRe
bạn nói rõ thêm về chiến tranh được không?
m đã tham chiến ở Romania 2 lần, được 2 private medal. Và m thấy bạn nói là 3 medal đầu tiên thì không bán được, nhưng hình như không phải vậy đâu.
m xem trong mục medals fund thấy private medal có giá 0,34 euro. Ngoài ra còn có mục quy đổi medal cấp thấp lên cấp cao nữa.
m tham chiến lần 2, cứ tưởng sẽ nhận được medal cấp 2, như bạn nói, nhưng hóa ra ko phải. Vẫn là medal cấp 1.

tại sao lại như vậy?

lần 1 m mua 2 món 1*, vào đánh 1 hit rồi chạy. Lần 2 vẫn 2 món 1*, nhưng đánh 4 hit.
Vậy thì medal nhận được phụ thuộc vào cái gì? Tỉ lệ đóng góp damage chăng? Hay phụ thuộc chỉ số tấn công và phòng thủ?

Và có 1 điều m quan tâm là military rank. Thứ hạng này càng cao thì sức tân công và phòng thủ càng cao. Mà military rank thì phụ thuộc loại medal và số lượng medal sỡ hữu => nên bán medal hay nên giữ để nâng hạng military?

Làm sao để Energy lên được 5 vậy
Mình chơi gần 20 ngày rồi
Mua báo max cũng chỉ được 4.0 Energy
mua sữa bạn ơi.
vào market > local market> mục dairy chính là sữa.
nhớ mua loại hight quality nhé.
còn tiền thì mua thêm cuisine.
đừng mua cafe

ăc.vừa mua cafe hết sạch tiền rồi.Đang uống. :confused:
eo, cafe chỉ sau này lúc nào Exp tăng cao quá 140 thì mới cần, chứ mua cf là lỗ chổng vó

@NjGhtMaRe
m đã tham chiến ở Romania 2 lần, được 2 private medal. Và m thấy bạn nói là 3 medal đầu tiên thì không bán được, nhưng hình như không phải vậy đâu.
m xem trong mục medals fund thấy private medal có giá 0,34 euro. Ngoài ra còn có mục quy đổi medal cấp thấp lên cấp cao nữa.
m tham chiến lần 2, cứ tưởng sẽ nhận được medal cấp 2, như bạn nói, nhưng hóa ra ko phải. Vẫn là medal cấp 1.

tại sao lại như vậy?

lần 1 m mua 2 món 1*, vào đánh 1 hit rồi chạy. Lần 2 vẫn 2 món 1*, nhưng đánh 4 hit.
Vậy thì medal nhận được phụ thuộc vào cái gì? Tỉ lệ đóng góp damage chăng? Hay phụ thuộc chỉ số tấn công và phòng thủ?

Và có 1 điều m quan tâm là military rank. Thứ hạng này càng cao thì sức tân công và phòng thủ càng cao. Mà military rank thì phụ thuộc loại medal và số lượng medal sỡ hữu => nên bán medal hay nên giữ để nâng hạng military?

Bạn cần 3 medal để đạt hạng, đạt hạng rồi mới bán dc medal, nên 3 private medal đầu tiên k bán dc. Medal dựa trên dam gây ra cho đối phương, mới tham gia thì chỉ có cách đánh 1 hit rồi ra thôi vì hit đầu dc bonus 10k dam -> chắc chắn có medal thấp nhất, bạn cố đánh nữa chỉ tốn energy thôi

THế bạn có mấy medal mà đòi đổi lên cấp cao hơn :p

Militari Rank thì mình chưa rõ vì mới dc 3 medal cấp 1 thôi

@NjGhtMaRe

tại sao lại như vậy?

Đánh được medal j là phụ thuộc vào số damage bạn gây ra đó, Private Medal cần 10k damage, Corporal thì cần 20k dame. Lượng damage gây ra phụ thuộc vào vũ khí, đồ def và Energy của bạn. Tuy nhiên nó bonus 10k dame cho lần Fight đầu tiên của bạn nên dù vũ khí 1* thì lần đã tham gia War chắc chắn bạn đc 1 Private Medals rồi.

Những medals để lên cấp nhu kiểu là core items ý, ko bán đc, ví dụ là 3 Private đầu tiên chẳng hạn, nên c sẽ ko lo bị xuống rank trong War đc đâu :D

các bác cho em hỏi là mấy cái cty muốn mở nó ghi price =10 là 10 VND hay gold vậy ?

các bác cho em hỏi là mấy cái cty muốn mở nó ghi price =10 là 10 VND hay gold vậy ?
10 Euro bạn à :D
@NjGhtMaRe cho mình hỏi 1 raw milk có thể sx 10 bình sữa phải ko bạn

1 Raw Milk bạn chế đc 1 Process Milk cho nhà máy sữa, sau đó 1 Process milk này mới ra đc 1 bình sữa bởi Milk and coffee shop :)

10 Euro bạn à :D

1 Raw Milk bạn chế đc 1 Process Milk cho nhà máy sữa, sau đó 1 Process milk này mới ra đc 1 bình sữa bởi Milk and coffee shop :)

10 euro lic vĩnh viễn hay là 1 tháng ạ ??

10 euro lic vĩnh viễn hay là 1 tháng ạ ??

mỗi lic có hạn 3 tháng, sau 3 tháng mua lại giá 5euro
Khi mở cty sữa bạn chỉ có thể sx sữa 1*, muốn sx sữa 3* thì phải mua thêm 1 lic 5euro nữa.
Các bạn nên suy nghĩ kĩ và chọn đúng cty để mở vì như mình mở cty sữa ngay từ nhũng ngày đầu chơi mà giờ gần 2 tháng rồi mà cũng chưa thu đủ tiền để tháng sau mua lic mới :))

mỗi lic có hạn 3 tháng, sau 3 tháng mua lại giá 5euro
Khi mở cty sữa bạn chỉ có thể sx sữa 1*, muốn sx sữa 3* thì phải mua thêm 1 lic 5euro nữa.
Các bạn nên suy nghĩ kĩ và chọn đúng cty để mở vì như mình mở cty sữa ngay từ nhũng ngày đầu chơi mà giờ gần 2 tháng rồi mà cũng chưa thu đủ tiền để tháng sau mua lic mới :))
ak, bác jummy có yahoo k bác, e có viẹc hỏi bác về PTP với

các bạn cho mình hỏi arena là mình mua 1 vũ khí ,1 phòng thu ,5 điểm năng lượng xong nó tự đánh hay mình điều khiển vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back