Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

bác ơi, ngày đầu e fight lien tục k mua bao 10 tran

V
đổi gold ra ron trong cty của mình như nào vậy các bác
Vào cái dòng thứ 3 trong menu "Market" nha bạn.. Các bạn cứ an tâm chiến VN thoải mái, VN giờ đầy đủ nhu yếu phẩm dùng cho sinh hoạt hằng ngày rồi:D

bác nào cho em hỏi : " mua 10 báo trước khi Fight hả? Vì em thấy Ene xuống nhanh lắm , vèo cái từ 2,xx mà xuống 1,4 rồi.
Hay là gần hết 10' của fight thì mình mua nhỉ?

doi tien ra gold kieu gi vay ca nha

Tình hình là Vn đang gặp vấn đề " thiếu nhân lực" công việc thì nhiều mà nhân công thì ko có ai cũng chạy đua mở cty ko sớm thì muộn cũng phá sản tập thể :)). Bên cạnh đó giá gold ngày càng tăng =))

MarketGlory Cập nhật trên Tiền thưởng Giới thiệu

Bắt đầu từ hôm nay, ngày 17 tháng chín, thưởng giới thiệu sẽ không được thanh toán từ ngân sách của Chính phủ, nhưng từ Quỹ GM , và nó sẽ được thanh toán bằng vàng . Do đó, Chính phủ sẽ được miễn nộp tiền thưởng giới thiệu, và họ sẽ có thể để lại trực tiếp tiền cho các khoản tiền thưởng khác.

Các giá trị ban đầu của Tiền thưởng giới thiệu là 3 vàng cho mỗi giới thiệu, tùy thuộc vào năng lượng của các giới thiệu miễn là nó lớn hơn 1 . Giá trị này sẽ thay đổi, tùy thuộc vào sự phát triển của Quỹ GM.

Đội MarketGlory
Romania đang bị tấn công ae ơi :3

Sữa đại hạ giá o_O

V
Vào cái dòng thứ 3 trong menu "Market" nha bạn.. Các bạn cứ an tâm chiến VN thoải mái, VN giờ đầy đủ nhu yếu phẩm dùng cho sinh hoạt hằng ngày rồi:D
trong công ty mình cơ bác,e bắn gold vào trong công ty rồi,nhưng lúc mua hàng bắt mua bằng ron cơ

trong công ty mình cơ bác,e bắn gold vào trong công ty rồi,nhưng lúc mua hàng bắt mua bằng ron cơ
công ty đặt ở nước ngoài thì phải mua bằng gold nhé
còn nếu công ty đặt trong nước thì mới mua bằng ron

mua báo rồi thì mua sữa làm gì các bác?
Bạn tìm hiểu không kĩ rồi! mua báo + sữa cho enegy cao vào thì fight mới nhiều tiền được, tiền fight phụ thuộc vào enegy đó, sau này có tiền thì mua thêm cả food mà ăn nữa.

Bạn mở công ty ở nước nào, nếu là dân Romania, mở tại Romania thì bạn phải vào công ty, đổi 1 gold -> Ron rồi mới mua đc, hoặc bạn vào Global Market mua = GOld luôn, tính toán cái nào lợi hơn thì mình làm :)

Cái luật referral mới mình thì chưa rõ nó sẽ cụ thể như thế nào, nhg có vẻ sẽ là tối đa 3 gold cho 1 ref nếu trong tháng đó ref đó active đủ 30 ngày thì phải

Bạn mở công ty ở nước nào, nếu là dân Romania, mở tại Romania thì bạn phải vào công ty, đổi 1 gold -> Ron rồi mới mua đc, hoặc bạn vào Global Market mua = GOld luôn, tính toán cái nào lợi hơn thì mình làm :)
e ở rumani đó bác,nhưng ko biết chỗ đổi gold-ron ở đâu

sao mình mua sữa xong mua cuisine mà energy ko tăng lên 11 mà vẫn 6 :O

Cuisine khi c mua thì đến h nhất định mới đc tăng, các thời điểm tăng theo giờ VN là: 4h15, 11h15, 17h15 và 23h15

Ví dụ mua lúc 10h thì 11h15 c sẽ đc tự động cộng 5 Energy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,530
Latest member
tdtcpet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week