Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

các bạn cho mình hỏi arena là mình mua 1 vũ khí ,1 phòng thu ,5 điểm năng lượng xong nó tự đánh hay mình điều khiển vậy
Vào arena kiếm thằng nào yếu hơn mình mà phang ko kiếm đc thì phang trainer

mỗi lic có hạn 3 tháng, sau 3 tháng mua lại giá 5euro
Khi mở cty sữa bạn chỉ có thể sx sữa 1*, muốn sx sữa 3* thì phải mua thêm 1 lic 5euro nữa.
Các bạn nên suy nghĩ kĩ và chọn đúng cty để mở vì như mình mở cty sữa ngay từ nhũng ngày đầu chơi mà giờ gần 2 tháng rồi mà cũng chưa thu đủ tiền để tháng sau mua lic mới :))
lúc đầu mình cứ tưởng mở cty sữa thì sẽ bán được sữa chứ,ra là mình chỉ bán duoc cho nha may roi nha may moi ban sx sua,vậy cái raw milk mình bán = gold hay là ron vậy bạn.giá 1 raw milk la bao nhieu ban.thanks bạn nhiều nha

đã ref cho chủ thớt mà cho mình hỏi trong hình tại sao không mua báo 0.5 ron ?

Vì báo 0.06 ron rẻ hơn 0.5 ron

ae reg bằng ip gì thế, t muốn chơi qua, h reg bằng romia ha , the choi băng ip gi ae

ae reg bằng ip gì thế, t muốn chơi qua, h reg bằng romia ha , the choi băng ip gi ae
Chơi VN luôn đi cậu! VN giờ ngon lành rồi! Chình phủ cũng toàn người VN :D (mua chuộc được)

mới xây city 2 :D cơ mà thiếu tài nguyên quá ! làm sao để chuyen tài nguyên đên? rồi có mấy cái nhà nghiên cuu bị màu đỏ là sao ? rồilàm sao bỏ đi mấy cái cây trong city?

mới xây city 2 :D cơ mà thiếu tài nguyên quá ! làm sao để chuyen tài nguyên đên? rồi có mấy cái nhà nghiên cuu bị màu đỏ là sao ? rồilàm sao bỏ đi mấy cái cây trong city?

Nhầm chuồng rồi. Cơ mà sao lại xây city2 sát cái city của nó chi vậy. Cái khoảng đất màu đỏ đó là là khu vực xài chung. Nếu nó xây nữa thì mình mất đất còn mình xây thì nó mất đất. Nên bỏ cái city đó chọn đất chỗ khác mà xây.

tớ có thắc mắc về arena thế này:
thằng a đánh thằng b, vậy có phải nó đem điểm attack của thằng a so với điểm defense của thằng b ko?
ví dụ attack của a > defense của b => thằng a thắng mặc dù điểm tấn công của thằng b có thể cao hơn thằng a???
game nó tính vậy phải ko mọi người

Nhầm chuồng rồi. Cơ mà sao lại xây city2 sát cái city của nó chi vậy. Cái khoảng đất màu đỏ đó là là khu vực xài chung. Nếu nó xây nữa thì mình mất đất còn mình xây thì nó mất đất. Nên bỏ cái city đó chọn đất chỗ khác mà xây.
sory em đăng lộn bài :D

tớ có thắc mắc về arena thế này:
thằng a đánh thằng b, vậy có phải nó đem điểm attack của thằng a so với điểm defense của thằng b ko?
ví dụ attack của a > defense của b => thằng a thắng mặc dù điểm tấn công của thằng b có thể cao hơn thằng a???
game nó tính vậy phải ko mọi người
Chính nó :D

cái tiền Incomes để làm gì vậy mọi người?
Coi cho vui, hoặc có thể làm căn cứ xác định nó có năng hoạt động trong game k thôi

nếu có tiền mua sữa thì nên mua sữa hay mua 10 báo ?
Nếu mới chơi thì cậu mua báo mà fight, fight 1 ngày hôm sau đủ mua cả báo cả sữa

Chơi VN luôn đi cậu! VN giờ ngon lành rồi! Chình phủ cũng toàn người VN :D (mua chuộc được)
giờ chơi dc VN tuốt r hả c, vậy triên thoi hi

bây h muốn chới cái này thì nên dùng IP gì các bác nhỉ?
thấy c kia bảo Ip Vn thì phải c

dc 0.1vnd ma mat 0.025vnd tien taxx LOL

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,925
Latest member
myleveke
Back
Top Bottom