Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

chính xác , nhiều máy nhiều tài khoản nhé

Your account has been suspended. For any information, please contact us at: [email protected]
hic ! mới work xong thì nó thông báo thế này . mình cũng lơ là quá ,chơi 2 acc cả tháng không sao cứ tưởng quá rùi .giờ ko bik làm sao ,ko bjk có xin lại được cái acc chính của mình không nữa

Trong thời kỳ khủng hoảng này ko rõ fgupari là thánh nào đã đầu tư hơn 600euro rồi, ra workplaces solo với otto mới ghê chứ, với wage 169 như giờ hầu như mình đâu có bán đc cái gì ra global đâu vì giá vốn + thuế đã rất cao rồi @.@

Your account has been suspended. For any information, please contact us at: [email protected]
hic ! mới work xong thì nó thông báo thế này . mình cũng lơ là quá ,chơi 2 acc cả tháng không sao cứ tưởng quá rùi .giờ ko bik làm sao ,ko bjk có xin lại được cái acc chính của mình không nữa
Theo mình thấy thì bị suspend thì gần như là ko xin lại đc, bạn đành phải chơi lại thôi :(

Trước chủ thớt còn bị mất acc vì 1 lý do trời ơi: truy cập quá mức mới ghê chứ, ae ko nên chơi 2 acc nếu k có 2 máy và đường truyền riêng. Thời gian chơi thêm acc khác thì bỏ chất xám tìm cách phát triển còn tốt hơn mà ko phải lo lắng

Trong thời kỳ khủng hoảng này ko rõ fgupari là thánh nào đã đầu tư hơn 600euro rồi, ra workplaces solo với otto mới ghê chứ, với wage 169 như giờ hầu như mình đâu có bán đc cái gì ra global đâu vì giá vốn + thuế đã rất cao rồi @.@

Mới vào 2 tuần mà nó uýnh arena tưng bừng luôn, lên warrior 4* mới sợ

hồi cuối tháng 9 là 1e =3.2g ,đầu tuần trước là 3.3g giơ lên cao chóng mặt .ko bik có xuống đc không nữa ,không giờ đổi chỉ có chết

Đó là hồi nó đc đầu tư mạnh tay nhất rồi b, trước lúc mình giới thiệu thì nó đã ổn định ở tỷ giá 4 - 4,01 cơ :(

Đó là hồi nó đc đầu tư mạnh tay nhất rồi b, trước lúc mình giới thiệu thì nó đã ổn định ở tỷ giá 4 - 4,01 cơ :(

Đúng rùi nhớ lúc mình mới tham gia thì giá gold/euro của no` ~3.9, tháng vừa rồi trước lúc có cơn sốt shares thì usd mất giá kỷ lục. Lúc đó 1 share có 0.59 eủo, sau 15 ngày vọt lên 0.75 :confused:

Nói chung mình thấy chả có j` phải lo lắng cả, thị trường lúc lên lúc xuống là bt. Thời buổi khó khăn ta kiếm ăn kiểu khó khăn :D

Sau khi chơi hơn 3 tháng rốt cục cũng hơn 20E đủ min rút rồi hạnh phúc kinh mà có thu PP từ site ko nè

thị trường việt nam ngày càng bất ổn , các bác cứ tăng giá wage chóng mặt như thế , chúng ta chỉ có nước càng chơi càng nản , càng chơi càng chán

cho mình hỏi nhà mình có 2 máy tính mà dùng chung 1 mạng fpt thì có chơi 2 acc đc ko ?

mình nghĩ có thể được , nhưng nhớ lấy tên người khác khi đăng kí nhé

Mình chiến ở Romani thấy các bác than vãn ghê vậy, may mà ko về nước.
Trước định mở công ty bán giấy mà thấy sức tiêu thụ trong nước yếu quá nên thôi.

tại Việt Nam đang bị phá giá work , giá bên romania bao nhieu wage vậy bạn ?

Chiều nay vừa work sạch lương thằng otto, ko biết khi nào nó lại bơm tiền vào :V

các bác bán công ty , bây giờ nhiều người nhảy vào quá đi

tại Việt Nam đang bị phá giá work , giá bên romania bao nhieu wage vậy bạn ?
Bên Romani bèo nhất cũng 240 RON, cao vãi, work thôi khỏi phải fight thêm mệt.

căng thẳng thế nhỉ , làm sao để có lời đây ?? một câu hỏi lớn

Bữa trước có sock, reg 1 lúc 10 acc VN, vào work toàn thấy công ty Otto, nản quá vứt 1 xó luôn.

Bữa trước có sock, reg 1 lúc 10 acc VN, vào work toàn thấy công ty Otto, nản quá vứt 1 xó luôn.

Vào work hết slot hết tiền nó luôn chứ có j` nản, mình mà có cả chục acc như cậu mình work nhiệt tình luôn ấy chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom