Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Cuối tháng anh em vote mình lên thủ tướng đồng thời tranh cử vào mấy vị trí quan trọng nhé. tháng tới anh em đổi sang work kh lên thủ tướng tớ sẽ dẩy max thuế cho mấy thằng kia chết

anh em ủng hộ nhé , ai làm refer của mình không nè

Đẫ chuẩn bị xong mọi thứ từ h chỉ cần work thôi :D. Hiện đã trữ đủ rượu để xài cho 1 năm. Thấng tới ko còn tốn tiền mua nhà nữa. cuisine thì cũng dự trữ xài đc 1 năm

vừa đánh nhau vừa work liệu có được không nhỉ :D

được chứ bạn, nhớ work thường xuyên để kiếm bonus nhé

cho em hỏi cái là cái công ty làm sao có nhiều JOBS ?..em thấy trong phần đấu giá công ty có 1 công ty coffe nhưng đẻ 10 JOB là thế nào ?

thì họ mua job thêm chứ làm sao , tốn tiền nhé !

Đẫ chuẩn bị xong mọi thứ từ h chỉ cần work thôi :D. Hiện đã trữ đủ rượu để xài cho 1 năm. Thấng tới ko còn tốn tiền mua nhà nữa. cuisine thì cũng dự trữ xài đc 1 năm

rượu tăng energy như thế nào vậy bạn

rượu tăng energy như thế nào vậy bạn

mỗi ngày tăng 0.2 max là 25. Hiện mấybbiinnhhfhh rựou của tớ + 14 en. Vài ngày nữa khi nhà hết hạn bắt đầu uống mỗi ngày 1 bình. hiện có hơn 370 chai :d. và ko bán chỉ để xài :p

Last edited:
mỗi ngày tăng 0.2 max là 25. Hiện mấybbiinnhhfhh rựou của tớ + 14 en. Vài ngày nữa khi nhà hết hạn bắt đầu uống mỗi ngày 1 bình. hiện có hơn 370 chai :d. và ko bán chỉ để xài :p

tăng vĩnh viễn hay sao bạn ?

tăng vĩnh viễn hay sao bạn ?

À rượu khi sx xong thì phải đợi mỗi ngày nó mới tăng điểm energy, giống như rượu vang để càng lâu càng mắc đó :D Tính ra 120 ngày sau mới đạt được giá max 25 e. Bên Ru giờ khoảng 14-15 đồng/chai

càng ngày càng nản . chính phủ Romania mới giảm fight bonus với work bonus xuống . chắc về VN chơi quá :((

bạn ơi cho mình hỏi, mình đã vào zacebook.com để unblok reg romania nhưng mà mình reg gần 10p mà cái username nó cứ ghi "Unable to access an error message corresponding to your field name." mặc dù mình thử cả đống tên lun rồi, ai biết thì chỉ minh zới nha bùn quá đi :(((((

bạn nào hướng dẫn mình fake ip romania được không,tìm mãi mà chả có...mà cái zacebook dùng kiểu j vậy ???

bạn nào còn chơi cái này k ? hướng dẫn mình với...mở công ty bán báo xong k biết làm thế nào để sản xuất ra báo cả :(

Thấy game zui quá nên muốn chơi thử , anh em ai rảnh hướng dẫn mình tí với mình ref cho nhé :D
nhân tiện ai hướng dẫn mình cho mình xin nick face nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,559
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom