Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

các cậu cho mình hỏi?
Energy của mình là 14 sao khi mình fight chỉ nhận được 0.153Ron là sao nhỉ. Mới bảo trì mà ko hiểu kiểu gì

các cậu cho mình hỏi?
Energy của mình là 14 sao khi mình fight chỉ nhận được 0.153Ron là sao nhỉ. Mới bảo trì mà ko hiểu kiểu gì
Thì bonus fight của nước bạn giảm chứ sao, hình như thằng tổng thống Romania giảm bonus fight còn 1.00, bonuswork còn 50.00 (Mình không nhớ).

Xem ở màn hình chính khi đăng nhập vào ấy, phía trái bản đồ

Thấy game zui quá nên muốn chơi thử , anh em ai rảnh hướng dẫn mình tí với mình ref cho nhé :D
nhân tiện ai hướng dẫn mình cho mình xin nick face nhé
game này hết ngon rồi
giờ mới bắt đầu thì khó gặm lắm bạn
chuyển qua life-farm đi

game này nó sẽ scam theo 1 kiểu mà ko ai nói nó scam đc :)). Giá gold/euro sẽ tăng dần đều trong khi gold ngày càng khó kiếm

game này nó sẽ scam theo 1 kiểu mà ko ai nói nó scam đc :)). Giá gold/euro sẽ tăng dần đều trong khi gold ngày càng khó kiếm
m rút được 16 euro đầu tiên là nghỉ luôn
hì hì

hôm nay mình mới rút 20 euro về paypal.cho mình hỏi là khi nào tiền mới chuyển về tài khoản paypal của mình.

hôm nay mình mới rút 20 euro về paypal.cho mình hỏi là khi nào tiền mới chuyển về tài khoản paypal của mình.
có quy định trong rules đó bạn

Cho mình hỏi là mua gold = vnđ sau đó lấy gold đổi sang Euro rồi rút tiền ra đc ko ???

Mình rút 1 lần xong rồi nghỉ luôn vì tiền kiếm đc ngày càng ít trong khi tỉ giá vàng, euro ngày càng tăng.

Lần đó rút thì hình như vài tiếng là đã thấy em nó gửi tiền rồi, accept xong là tiền vào tài khoản :D

Nói tiền kiếm được càng ít thì không đúng rồi, > Vì số Ex mỗi ngày sẽ tăng, nếu 1 quốc gia ổn định thì thu nhập sẽ tăng. Cộng thêm rank arena của các thành viên càng cao, medal càng nhiều > MG phải trả càng cao. Ngày càng nhiều người chơi > Số tiền MG phải trả tăng theo. Nói chung là tỉ giá vàng phải tăng để MG có đủ khả năng chi trả cho thành viên. Giữ mức thấp mãi sớm muộn gì cũng phá sản. :cool:

Nói tiền kiếm được càng ít thì không đúng rồi, > Vì số Ex mỗi ngày sẽ tăng, nếu 1 quốc gia ổn định thì thu nhập sẽ tăng. Cộng thêm rank arena của các thành viên càng cao, medal càng nhiều > MG phải trả càng cao. Ngày càng nhiều người chơi > Số tiền MG phải trả tăng theo. Nói chung là tỉ giá vàng phải tăng để MG có đủ khả năng chi trả cho thành viên. Giữ mức thấp mãi sớm muộn gì cũng phá sản. :cool:

ai cung biet ma cau :) the nen moi noi de duy tri no se giam thu nhap cua cac thanh vien xuong. Ma thu nhap hien tai thi chang dang la bao nen la minh bo thoi :D

Con cai ex de tang tien thi cung dang la bao dau, voi lai no tru hang ngay nen la >150 thi se hieu ngay :D

mình chơi chiến thuật thế này có được ko:

ngày vào fight 10 trận với thằng trainer (mình luôn luôn thắng), số tiền kiếm được đập vào Sữa chất lượng cao -> sau đó vào work. Không cần mua báo. Tại mình thấy mua báo tốn tiền mà lãi cũng ko được bao nhiêu, đầu tư Energy vào work kiếm nhanh hơn.

Hiện giờ sau khi chơi gần 1 tháng mình mới được nhiêu đây:

còn bác nào chơi ko ạ :confused:. Mấy bác cho mình hỏi là marketglory có xem đc dân số ko, nếu đc thì xem ở đâu?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back