Suggest MAGIC LÀ THẰNG ÔNG NỘI NÀO, VÔ ĐÂY NÓI CHUYỆN

Status
Not open for further replies.
BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ TRONG CÁI 4RUM NÀY o_O, TRIAL MOD, MOD, ADMIN, HAY WEBMASTER, TUI CŨNG CHẲNG CẦN BIẾT BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ HỎI CHƠI VẬY THÔI. NHƯNG TUI CÓ 1 VẤN ĐỀ HỎI BÁC THẾ NÀY:
- LÀM CÁI NỒI GÌ MÀ LÂU LÂU CÁI LÀ warning TUI

ít ra muốn warning thì cũng uk "bạn bị warning box PTC http:// url topic abcxyzLON . . . " gì gì đó, để ngta còn biết mà vào đó sửa hay rút kinh nghiệm, còn đằng này bác cứ như "CHÓ THA XƯƠNG VỀ Ổ" vào wall viết 1 câu "vi phạm rule box ptc" rồi chạy ra. o_O

bữa hỗm cũng bị warning 1 cái mà cũng *** biết topic nào, hỏi thì cũng chẳng thấy trả lời. :eek: ức chế vãi, 4rum mà có chừng 1 chục mod éo gì như bác thì 4rum có chó nó chơi.

p/s: còn chuyện sau khi đọc cái này bác mod, trial gì mà muốn banned luôn thì cứ việc, chứ tui ức chế vãi nồi với cái ông này rồi.

thân!

vuongha1155

Hero
Verified
Reactions
577
MR
1.864
$100.00
BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ TRONG CÁI 4RUM NÀY o_O, TRIAL MOD, MOD, ADMIN, HAY WEBMASTER, TUI CŨNG CHẲNG CẦN BIẾT BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ HỎI CHƠI VẬY THÔI. NHƯNG TUI CÓ 1 VẤN ĐỀ HỎI BÁC THẾ NÀY:
- LÀM CÁI NỒI GÌ MÀ LÂU LÂU CÁI LÀ warning TUI

ít ra muốn warning thì cũng uk "bạn bị warning box PTC http:// url topic abcxyzLON . . . " gì gì đó, để ngta còn biết mà vào đó sửa hay rút kinh nghiệm, còn đằng này bác cứ như "CHÓ THA XƯƠNG VỀ Ổ" vào wall viết 1 câu "vi phạm rule box ptc" rồi chạy ra. o_O

bữa hỗm cũng bị warning 1 cái mà cũng *** biết topic nào, hỏi thì cũng chẳng thấy trả lời. :eek: ức chế vãi, 4rum mà có chừng 1 chục mod éo gì như bác thì 4rum có chó nó chơi.

p/s: còn chuyện sau khi đọc cái này bác mod, trial gì mà muốn banned luôn thì cứ việc, chứ tui ức chế vãi nồi với cái ông này rồi.

thân!

làm mod forum này khổ lắm bác ơi, thông cảm cho người ta xíu, nếu ko thích thì bác đi forum khác mà chơi, hjhj, forum này lớn nhất việt nam, bác đi rồi thì hối hận ko kịp đấy :D

Upvote 0

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Dự là bot troll

Upvote 0

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Follow me on Facebook
không phải vấn đề là 4rum lớn như thế nào, ( xin lỗi mấy mod kia trước) mà vấn đề là cái THẰNG mod nó làm như thế nào cho ngkhac phục

Upvote 0

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Thật ra mình nghĩ thớt nói cũng đúng, nếu mà MOD @magic chịu khó nói bạn ấy biết bạn ấy sai chỗ nào thì có lẽ tốt hơn nhiều!

Upvote 0
Cứ bình tĩnh thôi cậu, rules nhiều cái mình cũng không hiểu hết được, mod làm đúng nhiệm vụ thôi chứ chắc không thù oán gì ai đâu, mình cũng bị warning 1 lần rồi, 1 tháng nó tự hết mà sao đâu :D
e vô tư lắm bác, ăn ở có đức lắm bác, nhưng điên điên là chết với e :rolleyes:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,790
176,239
Latest member
Kyo6688