Suggest MAGIC LÀ THẰNG ÔNG NỘI NÀO, VÔ ĐÂY NÓI CHUYỆN

Status
Not open for further replies.
BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ TRONG CÁI 4RUM NÀY o_O, TRIAL MOD, MOD, ADMIN, HAY WEBMASTER, TUI CŨNG CHẲNG CẦN BIẾT BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ HỎI CHƠI VẬY THÔI. NHƯNG TUI CÓ 1 VẤN ĐỀ HỎI BÁC THẾ NÀY:
- LÀM CÁI NỒI GÌ MÀ LÂU LÂU CÁI LÀ warning TUI

ít ra muốn warning thì cũng uk "bạn bị warning box PTC http:// url topic abcxyzLON . . . " gì gì đó, để ngta còn biết mà vào đó sửa hay rút kinh nghiệm, còn đằng này bác cứ như "CHÓ THA XƯƠNG VỀ Ổ" vào wall viết 1 câu "vi phạm rule box ptc" rồi chạy ra. o_O

bữa hỗm cũng bị warning 1 cái mà cũng *** biết topic nào, hỏi thì cũng chẳng thấy trả lời. :eek: ức chế vãi, 4rum mà có chừng 1 chục mod éo gì như bác thì 4rum có chó nó chơi.

p/s: còn chuyện sau khi đọc cái này bác mod, trial gì mà muốn banned luôn thì cứ việc, chứ tui ức chế vãi nồi với cái ông này rồi.

thân!

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Follow me on Facebook
CÁC BÁC THẤY ĐẤY, E LẬP HẲN 1 TOPIC MỜI VÀO MÀ CÓ THẤY LÚ CÁI BẢN MẶT xxx VÀO ĐÂU, MÀ BÁC @NamTuoc BẢO E SAO KHÔNG CMT MÀ LẠI REPORT

Upvote 0

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
nếu thật như thớt thì mod cũng nên làm có trách nhiệm chứ phải hướng dẫn cho ngta biết thế nào mà sửa nữa chứ !!

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
to la to thac mac cai comment ma mod magic ghi trong profile cua cau ay, sao cau ko comment lai ma di report cai comment do lam gi ?

Upvote 0

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
thớt cứng vãi, bữa e cũng úp cái thớt bên box PTC mà cũng bị xóa vì phạm rule, ức nhưng k muốn làm lớn, nhưng mà công nhận là k hài lòng với mod này
ps: mod nào cảm thấy làm không được thì từ chức luôn đi, để mem nó khinh thế thì k đáng làm mod đâu

Upvote 0

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
ông magic tôi lập topic hỏi từ hôm qua chẳng thèm vào trả lời. tôi chỉ muốn biết sai cái j để sửa mà tạo lại topic khác thôi. the mà ko thấy. mình mà tự biết minh sai thi gioi quá @@

Upvote 0

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
Chỉ cần nhìn vào topic là ko muốn giải quyết rồi. Có 2 vấn đề ở đây
1. Lập topic report hay góp ý gì thì cũng nên rõ ràng chứ ko phải lập topic kểu như thế này. Bạn nên tôn trọng người khác trước khi bắt người khác phải tôn trọng bạn.
2. Warn thì cũng có trong đó là warn ở comment nào topic nào rồi chỉ cần cho bạn biết bạn bị bắt lỗi là gì cái này trong warn đã có!

Upvote 0

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
1. Lập topic report hay góp ý gì thì cũng nên rõ ràng chứ ko phải lập topic kểu như thế này. Bạn nên tôn trọng người khác trước khi bắt người khác phải tôn trọng bạn.
2. Warn thì cũng có trong đó là warn ở comment nào topic nào rồi chỉ cần cho bạn biết bạn bị bắt lỗi là gì cái này trong warn đã có!

chủ topic vi phạm thì có thể xử lý sau nhưng trước hết giải quyết vấn đề cho người ta đã. Cái nào ra cái đó chứ :)

Upvote 0

MynameUS

Senior
Reactions
258
MR
0.227
Chat with me via Skype
Ko phải forum có vấn đề mà là Mod đó yếu năng lực. Warning thì cũng phải cho người ta biết cái lý do để mà sửa, chứ vậy chẳng hóa ra tao warning mày vì cái tội.... nhìn đểu. ạch, vote cho mod ra đảo học quản trị forum vài bữa.

Upvote 0
đang ý kiến khách quan với tư cách là 1 người qua đường mà :D còn box này có 2 t.mod lận mà :D
mình cũng đưa ý kiến cho riêng cậu thôi chứ ko tham gia mấy việc ko thuộc box quản lý nữa mất công này nọ :D
Nhưng thật sự thì nếu mod magic làm việc linh động 1 chút thì đã ko có 2 topic mọc lên trong hôm nay. Và mod có online cũng ko vào giải quyết triệt để nữa.

Upvote 0

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chào bạn,

Kiến nghị của bạn về MOD thuộc BOX Suggestion - Feedbacks.

BOX Support Center chỉ giải đáp thắc mắc về các vấn đề MMO. Mình xin phép chuyển sang cho nó đúng BOX.

Thân.

Upvote 0
có lẽ sắp tới kiến nghị Shin thêm mod cho box PTC vì 2 mod box đó có vẻ bận nhiều việc và ít online. Nhiều tmod,mod có nhiều thời gian nhưng ko có thẩm quyền nên cũng ko giúp đỡ đc.

Upvote 0
ý bác là sao, như thế nào là rõ ràng, nói như thế chưa được rõ hả bác :rolleyes:
còn cái ý 2 của bác thì e chẳng tìm đc nó trong cái wall của e, mục warning thì chỉ có chữ view có nội dung thé này
Code:
Content:
knight209
Given By:
magic, Today at 9:05 PM
Details of Warning:
Vi phạm rule box PTC
Đọc kĩ rule trước khi post
Warning Points:
1 (Expires Dec 25, 2013)

Upvote 0
Status