Suggest MAGIC LÀ THẰNG ÔNG NỘI NÀO, VÔ ĐÂY NÓI CHUYỆN

Status
Not open for further replies.
BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ TRONG CÁI 4RUM NÀY o_O, TRIAL MOD, MOD, ADMIN, HAY WEBMASTER, TUI CŨNG CHẲNG CẦN BIẾT BÁC LÀ CÁI GIỐNG GÌ HỎI CHƠI VẬY THÔI. NHƯNG TUI CÓ 1 VẤN ĐỀ HỎI BÁC THẾ NÀY:
- LÀM CÁI NỒI GÌ MÀ LÂU LÂU CÁI LÀ warning TUI

ít ra muốn warning thì cũng uk "bạn bị warning box PTC http:// url topic abcxyzLON . . . " gì gì đó, để ngta còn biết mà vào đó sửa hay rút kinh nghiệm, còn đằng này bác cứ như "CHÓ THA XƯƠNG VỀ Ổ" vào wall viết 1 câu "vi phạm rule box ptc" rồi chạy ra. o_O

bữa hỗm cũng bị warning 1 cái mà cũng *** biết topic nào, hỏi thì cũng chẳng thấy trả lời. :eek: ức chế vãi, 4rum mà có chừng 1 chục mod éo gì như bác thì 4rum có chó nó chơi.

p/s: còn chuyện sau khi đọc cái này bác mod, trial gì mà muốn banned luôn thì cứ việc, chứ tui ức chế vãi nồi với cái ông này rồi.

thân!

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
Upvote 0

kirasam

Senior
Reactions
229
MR
0.097
Chat with me via Skype
:D dự là sắp có thảm sát đây. MMO vác mod vitcon bên voz về đi , tao là boss , boss là tao =))

Upvote 0

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
Công an, bác sĩ, quan chức... làm việc mãi cảm xúc cũng chai sạn dần theo thời gian. Chưa bao giờ nhiều vụ việc liên quan tới ĐỨC lại nhiều như năm nay, y tế thì bao nhiêu vụ trẻ sơ sinh tử vong vì tiêm nhầm thuốc, sản phụ chết vì kíp trực mải chơi điện tử. Công an thì bắt ông Chấn đi tù 10 năm rồi nói lỗi này là lỗi tập thể, vụ án phố Huế sai lè lè mà có ai dám bắt Trịnh Ngọc Chung đâu. Bọn Thủy điện thì thíc thì nó xả lũ, còn dân lụt thì kệ dân, nó có lụt đâu mà nó phải lo.

Chỉ dân nghèo là khổ, nói đâu có ai nghe.

Xã hội nó loạn rồi, mọi người có quyền cũng mất dần cách đổi sử có tình với nhau.

Chào bạn, mình warn bạn vì bạn đã ... trong topic này -> Câu nói đơn giản nhưng ngày nào cũng có người hỏi, ngày nào cũng phải nói, ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác thành ra nhàm chán và vô tâm, vô cảm dần.

Bạn thông cảm cho Mod ở chỗ đó, vì khi bạn làm Mod (quan chức, bác sĩ, công an...) lâu ngày rồi thì mọi cảm xúc, nhiệt huyết cũng sẽ ko còn được như lúc ban đầu. :)

Upvote 0

vuongha1155

Banned
Verified
Reactions
577
MR
1.864
$100.00
Công an, bác sĩ, quan chức... làm việc mãi cảm xúc cũng chai sạn dần theo thời gian. Chưa bao giờ nhiều vụ việc liên quan tới ĐỨC lại nhiều như năm nay, y tế thì bao nhiêu vụ trẻ sơ sinh tử vong vì tiêm nhầm thuốc, sản phụ chết vì kíp trực mải chơi điện tử. Công an thì bắt ông Chấn đi tù 10 năm rồi nói lỗi này là lỗi tập thể, vụ án phố Huế sai lè lè mà có ai dám bắt Trịnh Ngọc Chung đâu. Bọn Thủy điện thì thíc thì nó xả lũ, còn dân lụt thì kệ dân, nó có lụt đâu mà nó phải lo.

Chỉ dân nghèo là khổ, nói đâu có ai nghe.

Xã hội nó loạn rồi, mọi người có quyền cũng mất dần cách đổi sử có tình với nhau.

Chào bạn, mình warn bạn vì bạn đã ... trong topic này -> Câu nói đơn giản nhưng ngày nào cũng có người hỏi, ngày nào cũng phải nói, ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác thành ra nhàm chán và vô tâm, vô cảm dần.

Bạn thông cảm cho Mod ở chỗ đó, vì khi bạn làm Mod (quan chức, bác sĩ, công an...) lâu ngày rồi thì mọi cảm xúc, nhiệt huyết cũng sẽ ko còn được như lúc ban đầu. :)

bác nói đúng, mod cũng là người bình thường mà thôi

suy cho cùng, mod chỉ giúp thêm cho forum, chứ thấy làm mod chẳng có lợi ích gì cả, có tiếng mà chẳng có miếng

Upvote 0
Các bạn cũng nên thông cảm cho 1 số mod . Vì 1 số mod thực tế đã nghỉ MMO từ lâu , họ ko có hoạt động gì trong forum nữa nên là họ làm việc cũng chỉ vì trách nhiệm và sở thích với forum thôi.
Với những mod này họ đã cống hiến cho forum nhiều từ trước rồi nên giờ admin cũng ko thể xử lý họ đc , chỉ có họ tự cảm thấy ko muốn làm nữa thì xin adm cách chức thôi.

Nói chung là pó tay rồi, bản thân các tmod, mod , admin khác cũng chẳng biết xử lý thế nào đây >.<

Upvote 0

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
@knight209
Cái này có 2 lỗi đều thuộc về của mình và của bạn, mình cũng thông cảm cho bạn nên xin giải thích cho bạn và các bạn khác luôn.
1/ Đối với việc gửi lỗi "Vi phạm rule box PTC" thật sự cái này mình sử dụng roboform để gửi warn và copy nó để gửi thông báo lên Wall của các bạn. Thật sự lúc trước mình còn post thêm lỗi trong warn nhưng một số bạn không thể nhận thông báo warning, mình cũng không thể check lại nội dung sau này nên mình chỉ sử dụng roboform gửi lỗi và copy thông báo "Vi phạm rule box PTC".
2/ Với thông báo ngày Nov 18, 2013, bạn có hỏi bị lỗi gì thì thật sự mình cũng không nhớ, nói có vẽ vô lý nhưng mình chỉ xử lý nhanh theo rule và có nhiều topic vi phạm nên có những lúc không nhớ. Thật sự có một số bạn cũng hỏi và thắc mắc thì mình cũng vô profile của các bạn để tìm lỗi nưng với bạn knight209 thật sự mình không thể tìm thấy lỗi nên chưa có trả lời cho bạn
3/ Thông báo hôm qua là do topic của bạn (http://mmo4me.com/threads/may-bac-choi-neobux-hay-probux-cho-minh-hoi.139544/#post-2912876) đã post site box. Box PTC referall chỉ post các bài tuyển ref trong khi bạn post trong đó mình đã gửi warn và move topic. Thật sự bình thường mình sẽ ban cậu 1 ngày vì vi phạm rule lần 2 nhưng mình chỉ gửi warn và gửi thông báo đến bạn
Các bạn vi phạm rule khi nhận "Vi phạm rule box PTC" thì sau này xin đọc rule giủm mỉnh nhé, mình để như thế để cho các bạn đọc và tranh vi phạm nhé

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,980
Latest member
thuynguyen1

Most viewed of week