Help Luật chơi mới - Youtube 10.000 view trở lên mới được kiếm tiền

Cuong

Senior
Reactions
98
MR
0.045
Hôm nay, youtube chính thức công bố luật mới của chương trình đối tác youtube và người sáng tạo. Đại khái là:
  • Khi tổng kênh được 10.000 view => Youtube review kênh => Ok thì chơi, k thì nghỉ.
Anh em thảo luận cách chơi với luật mới nhé. :(:(:(

Chi tiết tại đây: https://youtube-creators.googleblog.com/2017/04/introducing-expanded-youtube-partner.html

P/s: Có ích cho em xin ít like vs ạ. Đủ 100 like verify :D hihi

Last edited:
Có gì đâu =>> Nhà quảng cáo giảm =>> cần kiểm soát kênh được nhận ads do spam 18+ quá nhiều đó =>> kiểm soát chất lượng video tốt =>> lại có nhà đầu tư :D:D:D:D:D:D:D

10k view thi chưa đến 100k vnd thấm thía gì đâu chuyện nhỏ mà !

mua view ảo thui có j đâu

Không biết người hay máy duyệt đây :rolleyes:

ae đừng mua view nhé có kênh trong qiz 2 năm 10k sub bao lâu chẳng sao tự dưng hum thấy ông kia khai truong mua 100k dc 15k view mấy hum sau chết mẹ kênh tức éo làm sao dc

trước e có kênh trong y1, cũng đi. mà cũng éo biết phải mua view ko =.=!

Chỉ thấy bọn sp bảo xem lại nguồn truy cập.

ae đừng mua view nhé có kênh trong qiz 2 năm 10k sub bao lâu chẳng sao tự dưng hum thấy ông kia khai truong mua 100k dc 15k view mấy hum sau chết mẹ kênh tức éo làm sao dc
mua ở đâu views xịn quá vậy ?:D chắc là views bot đây mà !
qua bên mình thử phát xem sao đê !
https://mmo4me.com/threads/youtube-...e-giao-dich-bao-hiem-an-toan-all-bank.332677/
nếu bị sập kênh do mua views của mình thì mình xin giải tán luôn khỏi bán nữa !

mua của bạn chứ của ai
cho mình xin cái proof ! vì chết kênh có nhiều nguyên nhân, kênh để nguyên không làm gì cũng vẫn ra đi như thường nhé !

Last edited:
càng ngày càng khó @@

Giải tán đi kìa :D
Có khi nào sắp nghỉ dịch vụ nên hốt thêm ít không.
Ps/ đang rãnh đùa cho vui thôi chứ không có chơi yt nên k biết gì cả
mình đã chạy ít nhất cũng cỡ vài trăm kênh rồi nếu die do views bên mình chạy thì nó không chỉ die 1 kênh được đâu bạn ! mà nếu đúng thì cũng phải giải tán thôi chứ chạy bị die kênh thì chạy làm gì nữa !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom