Lời khuyên chân thành của 1 dân cạp 8 năm sự nghiệp Captcha!

Chưa bao giờ mình cảm thấy mất niềm tin rất lớn về captcha như bây giờ tất cả dự án hầu như nát( hơn cả chữ nát) Qlink thì có mùi cam ,kolo thì dc đà lấn tới rate rẻ mạc bóc lột hơn cả tưởng tượng, Pix h này mà chiến cả 100id cũng ko kéo lên nổi sp 2x ,thức khuya dậy sớm mà cũng phải login tầm 60id may ra có code để gõ vv.... các dự án còn lại thì mình xin miễn bàn nhé ae cũng hiểu, đối với 1 thằng chịu khó như mình hì hục cày không biết nghỉ từ 5h chiều đến 7h sáng với 14 tiếng ngồi lì trên máy tính phải gọi là trâu chứ không phải người cày .Group pix cũng gọi là tạm đủ dùng ,cày bá cháy mới kiếm nổi hơn 10$ như vậy thử hỏi còn đất sống nào cho ae .cũng đến lúc ae nên suy nghỉ để có bước or tâm lý cchẩn bị. Tương lai mù mịt của dân captcha nói chung và riêng bản thân mình nói riêng xác định, định hướng bây h đi là vừa ^^.Còn riêng về ae newbie chân ước chân ráo bước vào cũng nên xem lại hướng mmo đúng đắn .Mình nói vậy không phải là khinh thường gì về nghề captcha này vì bản thân mình còn yếu nó và gắn bó đến 8 năm cơ mà .Nhưng cũng có lúc mình cảm thấy bất lực. Đối với 1 dân cạp pro 1h có thể kiếm dc 2$ đến 3$ gọi là tối đa khi mạng full nhưng cái gí cũng có cái giá của nó cả đánh đổi thời gian thức khuya dậy sớm đâu phải ngày nào cũng load ổn định để ae mình kiếm .Còn rất nhiều nổi khổ mà ae cạp chưa thể nói hết 1 lèo ở trên này dc thế nên ae nào có ý định theo đuổi ngnề đến cùng thì cũng nên suy nghỉ thật kĩ nhé or tích trữ vốn hợp lí để một ngày nào đó mình không cảm thấy lạc lõng khi bước ra ngoài xã hội . Thân ái chào quyết thắng!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh nói thế càng khiến em suy sụp!
H thất nghiệp tính gõ capcha kiếm sống mà không biết bắt đầu từ đâu luôn. T_T
Em chỉ cần 1 ngày 5$ làm 10 tiếng cũng được. Anh có cách nào không chỉ em với!

8 năm cap chắc phải đeo kính 8 đi ốp

:);):po_O

Mình từ bỏ captcha để sang đủ nghề , và giờ hiện tại đang đói :(:(:( , có pro nào cứu vớt cuộc đời e không

Bác đúng đẳng cấp

8 năm, ôi dời ơi là dời, hỏi thớt 1 chút, giờ thớt mắc những chứng bệnh gì rồi. Mình ngồi văn phòng 4 năm (cũng chăm chỉ đứng lên ngồi xuống) mà giờ đã bị đau lưng rồi, chả biết thớt ngồi lỳ 8 năm như vậy thì thế nào :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom