Lời khuyên chân thành của 1 dân cạp 8 năm sự nghiệp Captcha!

giờ bỏ thì e thất nghiệp thật luôn bác ak đang lang thang tìm 1 sư thầy giúp đỡ đây :(
thánh cap kolo sp 50 đây mà, khuyên bác thật kiếm vốn mà sang offer hay gì đó chứ captcha chỉ làm để kiếm vốn thôi, chứ giờ theo sao nỗi, rate thấp, chậm này nọ kia đủ các loại thập cẩm

thánh cap kolo sp 50 đây mà, khuyên bác thật kiếm vốn mà sang offer hay gì đó chứ captcha chỉ làm để kiếm vốn thôi, chứ giờ theo sao nỗi, rate thấp, chậm này nọ kia đủ các loại thập cẩm
nói chung là chậm nhưng e chơi hết khả năng và kinh nghiệm ngày vật vã lắm cũng 10$ mạng nhanh thì khác chỉ là chiều hướng càng lúc càng thảm không biết trụ đc đến đâu thôi :(

nói chung là chậm nhưng e chơi hết khả năng và kinh nghiệm ngày vật vã lắm cũng 10$ mạng nhanh thì khác chỉ là chiều hướng càng lúc càng thảm không biết trụ đc đến đâu thôi :(
bạn làm cầm chừng đủ sống thôi, rồi vừa làm vừa tìm hiểu các thứ, rồi cũng có món ngon hơn thôi, từ từ dứt ra, chứ cạp miết sao chịu nổi
p/s :1 thanh niên mắt 6 độ bên trái chia sẽ

bạn làm cầm chừng đủ sống thôi, rồi vừa làm vừa tìm hiểu các thứ, rồi cũng có món ngon hơn thôi, từ từ dứt ra, chứ cạp miết sao chịu nổi
p/s :1 thanh niên mắt 6 độ bên trái chia sẽ
ukm mình hiểu mà h đang định hướng đây .mình cũng cận đều còn nhẹ hhehe làm gi mà cận đến 6 độ kinh thế @@ kiểu này JAV nhiều nên mới vậy =))

em làm 3 năm . từ năm 2013 đến cuối 2015. Đầu tiên là đi làm thuê kolo, qlink, rồi pix. và sau tự tách ra làm solo pix khi có chút vốn mua group. 3 năm làm capt chả để dành đc đồng nào. Nhưng em capt ít . ko ngồi nhiều như bác. Tháng nào nhiều nhất cũng chỉ capt đến 6 củ. Mà lúc đó full sp của em cũng đc 2.5k /1h. Giờ em bỏ nghề rồi. Chứ nó chậm quá ,mà ko cày riết đc, làm ko đủ tiền mua pro. Cũng may giờ em có việc làm ngoài , ko phải gắn bó với capt sống qua ngày nữa. Chật vật hơn, lương 3 cọc 3 đồng, nhưng cũng ổn định.
Đang muốn kiếm một cái gì đó làm thêm trong time rảnh mà mãi chả kiếm thêm đc gì làm . Có ai có gì làm thêm cho em theo với

nể bác thật cạp được 8 năm. bác nên chịu khó tìm hiểu mảng khác đi cạp này chỉ gọi là đủ sống thôi

Kiếm việc làm bên ngoài đi bạn. Cuộc sống này không ôm máy tính hoài được đâu!
đi làm, cưới vợ chồng, sinh con,... nhiều nghĩa vụ đang chờ ta phía trước.
Captcha chỉ là một bước để nuôi sống ta khi ta chưa ra trường hoặc chưa có công việc ổn định
Thân ái

mình làm youtube với chơi invest tháng cũng tầm 1k$, đang phân vân có nên đi xin việc làm không đây :)

nói thật là làm cap vô cùng vất vả vừa là lao động chân tay vừa lao động trí óc mà tiền công được trả lại bèo. Mình cũng bỏ captcha được 4 tháng rồi, h ra ngoài làm cũng làm thêm ít MMO nhưng nói thật phải cảm ơn captcha mặc dù nó đã rước cho mình thêm mấy bệnh :D . Gõ captcha 4 năm rồi h trình gõ bàn phím của mình cứ phải gọi là siêu cmn nhân ( gõ 10 ngón luôn - không phải giỏi nhất nhưng hơn hẳn dân văn phòng chính hiệu rất nhiều ), nó cũng luyện cho mình sự bền bỉ ( mình đổi sang học youtube kiếm thêm, cả năm trời không được xu nào cơ mà vẫn không bỏ cuộc - h thì cũng kiếm được chút cháo từ yt ). Giờ nhớ lại thấy quãng đời sinh viên luôn gắn với công việc captcha, cảm xúc lần đầu kiếm được tiền thật thích ,rồi trải qua bao cái khác offer, bet... Ra trường rồi nhìn lại mình tự cảm thấy có vốn kiến thức hơn hẳn đội đèn sách suốt 4 năm - học bổng các thứ, mấy cái đấy nó sẽ hết khi b tốt nghiệp ra trường còn kiến thức MMO thì dùng được hẳn mãi mãi
P/S: Bây giờ thì captcha hơi bị nát nhớ hồi xưa newbie mà gõ 1h cũng được 0.5$ rồi, h newbie chắc được 2,3 k vnd cũng nản thật

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,788
Latest member
tuyen28386

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back