Lời khuyên chân thành của 1 dân cạp 8 năm sự nghiệp Captcha!

trước mình có cặp nhưng thấy thằng ggs là dễ tính + sướng nhất, ko hiểu sao cứ lao đầu vào qlink với kolo làm gì nhỉ

Nể gì không nể, nể cậu khoản viết bài, không có chấm phẩy gì cả.

mình cũng gắn bó tâm huyết với cap lắm, hình như được hơn 5 phút thì phải:D

tôi gõ captcha được 4 năm rồi giờ nhìn lại không còn xu nào...chẳng nhớ rõ trước giờ kiếm được bao nhiêu và đã tiêu vào đâu chỉ biết là giờ không còn miếng vốn nào :D

Cũng đồng cảm với thớt, gắn bó vs capt cug 5 năm rồi, giờ thấy rỏ sự lụi tàn...cũng đã định hướng làm cái khác mà may mắn k đến...nản toàn tập

Đã cạp dc 3 năm mua dc tủ lạnh, máy lạnh,
Tivi,axelo+20củ giờ vừa đi làm bên ngoài tối về cạp kiếm thêm;)

em nghe captcha là sợ rồi .Vậy mà thánh gắn bó 8 năm ghê thật:D
Giờ CPC lên ngôi bác qua CPC đi cho khẻo tấm thân bác ạ Không thôi trĩ nó đeo thì khổ

Chưa bao giờ mình cảm thấy mất niềm tin rất lớn về captcha như bây giờ tất cả dự án hầu như nát( hơn cả chữ nát) Qlink thì có mùi cam ,kolo thì dc đà lấn tới rate rẻ mạc bóc lột hơn cả tưởng tượng, Pix h này mà chiến cả 100id cũng ko kéo lên nổi sp 2x thức khuya dậy sớm mà cũng phải login tầm 60id may ra có code để gõ vv.... các dự án còn lại thì mình xin miễn bàn nhé ae cũng hiểu đối với 1 thằng chịu khó như mình hì hục cày không biết nghỉ từ 5h chiều đến 7h sáng với 14 tiếng ngồi lì trên máy tính phải gọi là trâu chứ không phải người cày Group pix cũng gọi là tạm đủ dùng ,cày bá cháy mới kiếm nổi hơn 10$ như vậy thử hỏi còn đất sống nào cho ae .cũng đến lúc ae nên suy nghỉ để có bước or tâm lý cchẩn bị. Tương lai mù mịt của dân captcha nói chung và riêng bản thân mình nói riêng xác định, định hướng bây h đi là vừa ^^còn riêng về ae newbie chân ước chân ráo bước vào cũng nên xem lại hướng mmo đúng đắn mình nói vậy không phải là khinh thường gì về nghề captcha này vì bản thân mình còn yếu nó và gắn bó đến 8 năm cơ mà nhưng cũng có lúc mình cảm thấy bất lực đối với 1 dân cạp pro 1h có thể kiếm dc 2$ đến 3$ gọi là tối đa khi mạng full nhưng cái gí cũng có cái giá của nó cả đánh đổi thời gian thức khuya dậy sớm đâu phải ngày nào cũng load ổn định để ae mình kiếm còn rất nhiều nổi khổ mà ae cạp chưa thể nói hết 1 lèo ở trên này dc thế nên ae nào có ý định theo đuổi ngnề đến cùng thì cũng nên suy nghỉ thật kĩ nhé or tích trữ vốn hợp lí để một ngày nào đó mình không cảm thấy lạc lõng khi bước ra ngoài xã hội . Thân ái chào quyết thắng!!!!!!!!!!!!!!!!
siêng như bạn thì chuyển wa làm offer PC đi, bảo đảm trong vòng 3 tháng bạn sẽ lên sup, trong 6 tháng sẽ thành pro :D
lúc đó thì 1 ngày 14h, thay vì dc 10$ thì bạn dc 20$ 30$ cũng là chuyện hết sức bình thường :D

nể bác e gần được 1 năm rồi

kolo giờ rate nhiêu vậy a? Em biết đến cap từ 8 năm trước và gắn bó nó được 2 tháng :(
siêng như bạn thì chuyển wa làm offer PC đi, bảo đảm trong vòng 3 tháng bạn sẽ lên sup, trong 6 tháng sẽ thành pro :D
lúc đó thì 1 ngày 14h, thay vì dc 10$ thì bạn dc 20$ 30$ cũng là chuyện hết sức bình thường :D
đông quan điểm với bác!
Bác thớt giờ đủ đồ kiên nhẫn rồi chuyển sang nghề gì cũng được! mấy nghề kiếm $ thụ động thì tốt!
Chứ như bác thớt hôm nào bệnh hay mạng chập cúp điện >>> đói luôn :(
Với lại sức khỏe có giới hạn cày kiểu ấy ngồi lướt báo mà thấy an trĩ vương chắc nhói lắm :(

8 năm cạp, nể cậu vl, với độ chày cối này chuyển sang bộ môn nào chắc cũng đều có đc thành công thôi

Nể a này thật. Vs tính kiên trì của a thì nên làm cái khác sẽ thành công hơn. 8 năm là đủ có 1 kỹ năng nào đó rồi, đầu tư vào capt quá uổng phí.

thớt ở SG thì qua mình dạy offer Free cho. Cảm phục thớt chăm chỉ nhiệt huyết. ngon hơn cạp nhiều
e người miền trung :D dc cái giỏi chịu đựng nhưng bây h đang rất chán giờ mà bỏ nghể thì ra ngoài chỉ có đi xin làm công nhân. bỏ thì thương mà vương thì khổ

Nể a này thật. Vs tính kiên trì của a thì nên làm cái khác sẽ thành công hơn. 8 năm là đủ có 1 kỹ năng nào đó rồi, đầu tư vào capt quá uổng phí.
e cũng tich góp dc 1 số vốn rồi. không sống với nó quá lâu dc e chỉ có 1 suy nghỉ là làm và tích luỷ vốn để ra kinh doanh 1 cái gì đó chứ nghề captcha phải nói là nghề rất cực đến khổ

8 năm chắc kinh nghiệm Pro rồi. Chắc bác chưa làm qua dự án GGS rồi. Đánh 8 năm việc lên Ruby (sẽ ko có overload) chắc ko thành vấn đề với 1$/1000 code nếu may mắn gặp bound 30% thì 1 tháng làm khỏe re ngủ nghĩ thoải mái. Có gì đâu. Giờ nói thiệt chứ chẳng có công việc gì khỏe đâu!.
trc e cũng từng là quản lý 1 group lớn trong box captcha về dự án pix lọt vào top 4 nhưng thời đó cũng qua lâu rồi giờ chỉ có solo kiếm cơm qua ngày chứ không có dự án về và ổn định dc như trước .GGS e cũng hiểu qua nhưng giờ chỉ dành cho thành viên gắn bó lâu năm với dự án mới sống khoẻ dc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back