Ask Lỗi khi tạo kênh bán hàng shopee

jingking92

Newbie
Reactions
7
MR
0.345
Chào mọi người
Mình đang muốn tạo cái kênh bán hàng shopee, nhưng nhấn vào tạo thì báo lỗi như dưới hình, ae ai biết chỉ mình với

Bạn thử áp dụng cách này nhé:
  • Đóng và mở lại ứng dụng.
  • Xóa bộ nhớ đệm của Shopee: Mở ứng dụng Shopee, chọn Tôi, tiếp tục chọn Thiết lập tài khoản. Sau đó tại mục Giới thiệu, click vào chọn Xóa bộ nhớ đệm.
    • Cập nhật phiên bản mới cho Shopee. Có thể phiên bản đang dùng của bạn quá cũ và không thể liên kết với hệ thống. Bạn có thể truy cập vào App Store hoặc CH Play để cập nhật lại.
  • Gỡ bỏ ứng dụng và cài đặt lại khi Shopee bị lỗi không vào được. Cách làm này sẽ giúp máy xóa hết các dữ liệu cũ trên thiết bị và cài mới hoàn toàn.

Upvote 0
Chào mọi người
Mình đang muốn tạo cái kênh bán hàng shopee, nhưng nhấn vào tạo thì báo lỗi như dưới hình, ae ai biết chỉ mình với
View attachment 246365
lỗi này là do tài khoản của bạn bị lỗi m04, do bạn làm dụng mã live mua hàng, không tin bạn vào phần live mua hàng sẽ bị báo lỗi m04

Upvote 0
Solution
Chào mọi người
View attachment 246365

Tài khoản bạn bị vô danh sách đen rồi, bạn nên vứt tài khoản này đi, dùng điện thoại + địa chỉ ip mới rồi dùng tên người thân trong gia đình tạo tài khoản mới, mình không buôn bán gì mà đợt quét vừa rồi nó giới hạn xu của mình, mỗi ngày chỉ cho lụm xu trong 1 tiếng, hết 1 tiếng đó không lụm thì mất lượt luôn :popo_too_sad:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom