SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
new payment. Lần này lâu lâu làm sao, phải tầm gần 30s mới thấy có thư của pp về mail :D :D :D :D

Last edited:
bác @minhthu22 chỉ anh em cách kiếm dref bằng cách mua quảng cáo đê, thank bác trước:)
Nó rất đơn giản chỉ là mua ads ở site PTC khác đặt link ref vào thôi... Nhưng làm ntn cho hiệu quả mới khó.
Mỗi site PTC bạn vào phần Advertise sẽ có các gói cho bạn chọn... Bạn mua xong sẽ có 1 bảng thiết lập cho bạn chọn và đặt link cũng như giới thiệu, không khác đăng ký TK là bao nên mình nghĩ ai cũng làm đc, nhưng chọn site nào để mua, giá thành ntn, và mua cho site nào mới là vấn đề.... Cái này tự bạn suy ra thôi, vì nó còn phụ thuộc vào cả yếu tố may mắn nữa....
cái này là đánh bạc, chơi PTC rủi do đã cao rồi, mua ads để kiếm DR còn cao gấp mấy lần, nên cái này cần kinh nghiệm. Mà dù có nhiều kinh nghiệm bạn vẫn lỗ bt. nên mình chỉ cho bạn biết quy trình thôi, chứ làm ntn, vào đâu cho site nào thì mình ko dám chỉ....

avg mình toàn 8,2 ko hiểu mấy con ref này nó lười vl

mấy nay avg gần bep sợ quá k biết có biến gì k

Hồi trước mình đăng ký nó bắt nhập số điện thoại, giờ rút tiền về nó báo gửi code security về điện thoại mà không nhận được, bác nào bảo chỉnh cái gì đó cho nó không qua bước xác nhận

minh co 20$ ban chi dan minh voi.ming ref cho.mma ban ns 160% la dc bao nhieu nhi

với lại site đang bảo trì nhé, trong 48h, có thể có 1 số lỗi phát sinh hoặc chậm, admin đã thông báo rồi đó
trc mình cũng đăng ký cơ mà rút chả khi nào bị hỏi cả

Mình rút hôm qua cũng nhấn rút thôi, ko bị hỏi số gì đâu. Còn AVG thì công nhận thấp thật!

Mình xem phần support thấy ai mà kêu nhận code thì contact admin để disable cái 2FA, đang gửi ticket chờ xử lý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week