Site mới kiếm ngày 2 3$ với offer và mining

Mới đầu tư 2$ chơi thử coi sao, ngày kiếm bát phở cũng okie rồi. Mất cũng không tiếc mà.
Sao không đầu tư thêm lon coca bác ơi :v ! Pm em để lấy lại miếng chanh nhé :D!

Site này có 2 chế độ kiếm tiền là khảo sát và mining (Dạng lending)
Khi đăng ký tặng 0.01BNB ~ 2$
Mua THS để mining ngày nhận lãi 1.9%
Làm offer rút tiền về trong vòng 1p.

Anh em ai mua THS để lại địa chỉ ví mình back lại 5% nhé.
sao mình không đăng ký tài khoản được nhỉ

lấy ví Bep20 điền vào là xong bạn ơi!

trang này lâu rồi, mới đâu mà mới. Cày free cả năm ko đủ tiền rút. Chứ ko thì team tôi đã auto ra cả triệu acc rồi.
Còn nạp tiền mua tốc độ thì miễn bàn! ponzi thôi.

trang này lâu rồi, mới đâu mà mới. Cày free cả năm ko đủ tiền rút. Chứ ko thì team tôi đã auto ra cả triệu acc rồi.
Cày free 45 ngày là đủ rút mà bác. em nạp thêm 0.1 thì 10 ngày đủ min rút rồi =))!

làm kiểu gì triệu tài khoản đấy, chỉ anh em phát để triển nào bạn ơi, Tết đến đít rồi mệt mỏi quá

làm kiểu gì triệu tài khoản đấy, chỉ anh em phát để triển nào bạn ơi, Tết đến đít rồi mệt mỏi quá
Ko captcha, ko verify thì có gì mà ko auto reg được??? Ví metamask thì 1 click là ra cả triệu ví.

Cày free 45 ngày là đủ rút mà bác. em nạp thêm 0.1 thì 10 ngày đủ min rút rồi =))!
tôi lạ gì cái bọn này. Bọn này nó clone từ thằng BNBwe.com ra chứ có gì đâu. Nó là 1 dạng HYIP thôi, có người sau vào invest để lấy tiền trả người trước. Cày free 45 ngày nhưng lúc rút ra nó trừ cả đống fee ấy. Nói chung mấy kèo free to earn này một vài acc thì đc, chứ multi lên 1 phát là nó ko pay luôn, đủ mọi lý do để ban.

Trước làm thử 1 acc cố tình nạp 1 ít vào để rút xong soi onchain xem ví nó như nào, thì thấy nó cũng ko có nhiều người invest. Mình mà multi thì nó sập mất. Nên thôi ko làm nữa vì code tốn công mà nó ko (có tiền) trả thì cũng chả để làm gì.

Đã thích cày thì cày trang BNBwe.com ấy. Nó mới là trang gốc, trang tổng. Tiền đào ra là 0,0003 còn bọn đại lý clone này nó cho có 0,00019 thôi (còn có 2/3 nó ăn phế 1/3)

Đã thích cày thì cày trang BNBwe.com ấy. Nó mới là trang gốc, trang tổng. Tiền đào ra là 0,0003 còn bọn đại lý clone này nó cho có 0,00019 thôi (còn có 2/3 nó ăn phế 1/3)
cày thằng nào chẳng được bạn ơi! Ai thích trang nào thì cày trang đó thôi. Tôi lỡ làm thằng này trước thì cày tiếp cho nhanh pay thôi :v !

tôi lạ gì cái bọn này. Bọn này nó clone từ thằng BNBwe.com ra chứ có gì đâu. Nó là 1 dạng HYIP thôi, có người sau vào invest để lấy tiền trả người trước. Cày free 45 ngày nhưng lúc rút ra nó trừ cả đống fee ấy. Nói chung mấy kèo free to earn này một vài acc thì đc, chứ multi lên 1 phát là nó ko pay luôn, đủ mọi lý do để ban.
làm thế nào tìm dc clone vậy bác, bác thử tìm em mấy site dạng này xem

Nay khảo sát nhiều em ngon quá. Các bác làm xong rảnh thì deposit ít để em hoàn thành chỉ tiêu 20$/1 tuần sớm nào =))!

Đang định rút 5U thấy 2 cháu 1.2 làm thử ăn cả đôi rút vội 7.5U

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back