SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
xin hỏi bác thớt và mấy bác gold
là site này gia hạn kiểu gì cho hợp lý

bật autopay và gia hạn cho bọn ref ít nhất 20 ngày
hay là cứ con nào dưới 20 ngày là gia hạn hết, hay là chia đều ngày 15 20 con j đó?
theo mình nếu ko để auto renew thì bạn cứ con nào xuống dưới 1 mốc nào đó do bạn tự đặt thì gia hạn cho nó thêm 30 ngày. Autopay thì luôn luôn bật rồi, còn nếu mà đủ vốn thì cứ xuống dưới 15 ngày bạn gia hạn cho nó thêm 30 ngày luôn để hưởng trọn autopay...

theo mình nếu ko để auto renew thì bạn cứ con nào xuống dưới 1 mốc nào đó do bạn tự đặt thì gia hạn cho nó thêm 30 ngày. Autopay thì luôn luôn bật rồi, còn nếu mà đủ vốn thì cứ xuống dưới 15 ngày bạn gia hạn cho nó thêm 30 ngày luôn để hưởng trọn autopay...
cảm ơn bác mỗi site mỗi khác, như site này chắc phải đặt một mốc nhất định để lôi nó lên

Littelebux đang tiến khá nhanh trên EMS, liệu có khi nào chiếm ngôi số 1 và ra đi vì lời nguyền không :eek:

Cho e hỏi e có 170$ đầu tư giờ còn kịp không ạ . E muốn tết ở nhà không phải đi học rảnh rỗi ngồi kiếm chút

Cho e hỏi e có 170$ đầu tư giờ còn kịp không ạ . E muốn tết ở nhà không phải đi học rảnh rỗi ngồi kiếm chút
170$ thì đủ. Còn kịp hay không thì không ai nói cho bạn biết đc. Mà cũng ko ai biết đc. Tiền của bạn thì tự quyết thôi. Sớm thì sợ ko uy tín, muộn thì sợ ko có lãi... tự tin lên, nếu thích thì cứ chiến luôn. Có 1 bạn của mình cũng vừa upgrade đêm qua xong..

cho mình hỏi là little TOS có instant payment không ?
mình rút thì nó pending

Adfiver, useclix, littlebux với ultibux. Thằng ulmon thấy nó là hyip trá hình nên không chơi, adfiver thì chơi gần 3 tháng tính lại lỗ mất 3$.

Em để ý ko hiểu sao mà ref của e khá thấp, cứ hôm nào thuê ref thì REF click tăng siêu đột biến toàn trên 1 ko, còn hôm sau thì còn có 0.82~0.86, tái chế đủ kiểu cũng ko lên dc gần 1>>> có bác nào bị giống e ko nhỉ? thanks

Nghe nói lần đầu tiên rút ko đc instant.
lần nào cũng instant cả bạn nhé,.Cũng có đôi lúc bị paypal nó review nên có thể chậm 1 chút thôi. Cái này lâu lâu cũng bị 1 lần.....
Còn payza thì 1-3 ngày

lần nào cũng instant cả bạn nhé, Nhưng trong TOS cũng có ghi là có những trường hợp nó sẽ giải quyết trong 48h, thường mem free hay bị để ý...Cũng có đôi lúc bị paypal nó review nên có thể chậm 1 chút thôi. Cái này lâu lâu cũng bị 1 lần.....
Còn payza thì 1-3 ngày
Bác có site ptc nào ổn định vốn đầu tư tầm 300 đổ lại cho em theo làm ref với. Trang này em đăng ký mất rồi. :(

Bác có site ptc nào ổn định vốn đầu tư tầm 300 đổ lại cho em theo làm ref với. Trang này em đăng ký mất rồi. :(
đầy bạn ak :D
Mỗi tội lãi thấp lắm :(

Thế trong mấy site đó, site nào lãi cao nhất là bao nhiêu, vay tiền ngân hàng dep vào ăn chênh lệch :D
thôi bạn chỉ chém gió thôi chứ chơi bời gì, bạn sang chơi Hyip kìa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week