Solved Linhdung1991 vào pay 6tr cho seller của mình nhé

Status
Not open for further replies.

thuykhaden

Junior
Reactions
126
MR
0.002
Đợi anh ấy mấy bữa đi ! chắc đang bận thôi chu không có gì dau :D. Chắc do cậu không PM trước khi gửi tiền thôi .Nên phải đợi là đúng rồi !

Upvote 0

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Bây giờ các bạn làm căng lên thì được cái gì ????

Thứ 1 : theo thống kê thì thấy số tiền hold hiện tại đang là 7tr < số tiền bảo hiểm của thằng em linhdungvn

Thứ 2 : các bạn lập topic yêu cầu giải quyết số tiền bảo hiểm của linhdung thì kể từ khi lập topic đến 1 tuần sau thì admin mới xem xét và refund cho các bạn nhé.

Muộn thì cũng đã muộn rồi, chờ thêm 2-3day nữa rồi lập topic refund cũng chưa muộn, lỡ đâu người ta bị tai nạn hay việc gì xấu thì sao (mình chỉ nói nếu như thôi nhé).

Còn ai đang bị linhdungvn hold tiền thì vào báo danh 1 thể luôn đi.

Mình chỉ phân tích 1 số khía cạnh cho các bạn hiểu thôi, đôi khi trong làm ăn phải biết hiểu và thông cảm cho đối tác của mình trước khi có được kết quả chính xác.

Upvote 0

Bizz

Junior
Reactions
31
MR
0.000
đang trục trặc j đó thôi... chứ ko fai scam. nếu có mùi thì nhiều nạn nhân đang gđ vs linhdung đã nháo nhào vào toppic này lo lắng :p

Upvote 0
Bây giờ các bạn làm căng lên thì được cái gì ????

Thứ 1 : theo thống kê thì thấy số tiền hold hiện tại đang là 7tr < số tiền bảo hiểm của thằng em linhdungvn

Thứ 2 : các bạn lập topic yêu cầu giải quyết số tiền bảo hiểm của linhdung thì kể từ khi lập topic đến 1 tuần sau thì admin mới xem xét và refund cho các bạn nhé.

Muộn thì cũng đã muộn rồi, chờ thêm 2-3day nữa rồi lập topic refund cũng chưa muộn, lỡ đâu người ta bị tai nạn hay việc gì xấu thì sao (mình chỉ nói nếu như thôi nhé).

Còn ai đang bị linhdungvn hold tiền thì vào báo danh 1 thể luôn đi.

Mình chỉ phân tích 1 số khía cạnh cho các bạn hiểu thôi, đôi khi trong làm ăn phải biết hiểu và thông cảm cho đối tác của mình trước khi có được kết quả chính xác.

Thứ 1 : Của mình là 6tr + 1 bạn 1tr nữa
Thứ 2 : linhdung đã ko liên lạc đc trong khoảng 4,5 ngày rồi
Thứ 3 : Vấn đề đây là tiền của seller bên mình , do mình yêu cầu linhdung hold 6tr
Thứ 4 : Hết ngày hôm nay mình sẽ yêu cầu Admin refund 6tr vô tài khoản seller của mình , linhdung có online sau ngày này cho mình xin lỗi
Lưu Ý : Đây ko phải là scam chỉ là yêu cầu refund tiền hold cho seller bên mình ( cậu ta đang rất cần tiền )

Upvote 0

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
không thể liền lạc yahoo linhdung1991 ai có thấy nó thì nhắn một tiếng lên yahoo có người gặp nha

AI đọc rồi đá topic lên cái

Upvote 0

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
Theo mình biết check nick Ẩn hoàn toàn ko chính xác nó báo hên xui thôi chứ chẳng tin đc mình đã từng check thử nick mình lúc onl báo off lúc ẩn bảo Off luôn, Bạn yêu cầu LD Hold 7 day theo lý có thể cậu ta ko onl cũng ko thể quy trách nhiệm đc, nhưng dù sao cũng kêu Shin Hold 7tr bên BH cậu ta lại trước và ai gd sau này cũng từ từ gd .
Muốn check thì check xem cái nick 4rum có onl hay ko ấy đừng check ẩn yahoo làm gì nha cậu, nhiều khi cậu ta có chuyện đột xuất gì đó chẳng hạn

Upvote 0

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
chắc ông già kêu về quê cưới vợ và đi tuần trăng mật lun ròi

Lập topic mà tập hợp tiền lại thử xem là bao nhiêu đê

Upvote 0
Chắc bạn linhdungvn bận gì hoặc có chuyện riêng gì thôi :) . hệ thống site của ông của > 6 triệu rồi với lại còn tiền bảo hiểm + info mà :)
Vấn đề chính là tiền hold là của seller bên mình , và đã 4,5 ngày ko liên lạc được , qua hôm nay mình sẽ gửi admin tạm gọi là lấy tiền bảo hiểm của linhdung để thanh toán cho seller bên mình . Sau này linhdung có vào thì đóng tiền bảo hiểm lại là xong

Upvote 0
Vấn đề chính là tiền hold là của seller bên mình , và đã 4,5 ngày ko liên lạc được , qua hôm nay mình sẽ gửi admin tạm gọi là lấy tiền bảo hiểm của linhdung để thanh toán cho seller bên mình . Sau này linhdung có vào thì đóng tiền bảo hiểm lại là xong
oh mà nếu ổng có bị gì thì cũng có anh em online thông báo chứ nhỉ ..thôi chịu :) lót dép hống :D

Upvote 0

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Chat with me via Skype
sau này cũng nên đưa thêm luật cho trung gian, nếu quá thời gian quy định mà không chuyển tiền cho khách hàng. mà khách hàng chứng minh được giao dịch thì sẽ lấy phí bảo hiểm ra để thanh toán trước.. không thì hỏng chuyện làm ăn của người ta!
Về Linhdung1991 thì mình nghĩ đã có thương hiệu trong 4rum rồi, ko phải lo lắng đâu, chỉ sợ có chuyện ko tốt nên cậu ấy ko online được để giải quyết thôi! mọi người tiếp tục chờ đợi vậy

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week