Solved Linhdung1991 vào pay 6tr cho seller của mình nhé

Status
Not open for further replies.

naturelovely9

Junior
Reactions
33
MR
0.005
up cho anh em thấy, linhdung1991 uy tín lắm, nhiều lúc đang làm trung gian, bận việc gì cũng nói rõ sẽ bao lâu quay lại, tiền hold 7 ngày chắc có việc nên quên, anh em không nên làm căng thẳng người cần tiền và uy tín 1 con người dc

Upvote 0

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
798
MR
7.584
$496.89
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Upvote 0

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Lặng rồi ! cậu ấy lại gặp khó khăn j đó rùi ! scam tạm thời

Upvote 0

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,114
MR
8.572
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Upvote 0

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
mình cũng ko nghĩ là scam vì hiện tại chỉ có mình chủ topic là khúc mắc 1 số tiền 6tr còn lại cũng chưa thấy có ai bị thiệt hại gì lớn.
có thể là linhdungvn đang tạm thời gặp khó khăn gì nên cầm tạm để giải quyết gấp sẽ quay lại khi tình hình ổn hoặc là cậu ấy gặp phải việc gì rồi.

Chỉ có cách đợi cậu ấy online thôi, nếu 1 thời gian nữa mà cậu ấy vẫn ko online đc thì BQT sẽ có cách giải quyết khác cho chủ topic :)

Upvote 0

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Theo rule mà report thôi thớt, liên lạc qua nick foru, qua yahoo, qua số điện thoại đều k được, scam hay k scam thì quá 1 tuần admin sẽ lấy số tiền bảo hiểm trả cho b, khi nào linhdung online sẽ lấy số tiền của b để gửi vào tiền bảo hiểm nếu muốn hoạt động tiếp :D

Upvote 0
Reactions
660
MR
1.703
Chat with me via Skype
mình cũng giao dịch với linh dung ,rất uy tín,tiền bảo hiểm người ta còn đó,có mất mát gì đâu mà có bác kêu scam thế??,mình cũng đã gọi đt cho linh dung từ t7 tuần trước nhưng tới giờ ko đc,nghi là có việc chẳng lành với bác ấy chứ chả cam quýt gì ở đây,mong linh dung trở lại an toàn để anh em mmo có 1 trung gian uy tín mà làm việc

Upvote 0
mình cũng giao dịch với linh dung ,rất uy tín,tiền bảo hiểm người ta còn đó,có mất mát gì đâu mà có bác kêu scam thế??,mình cũng đã gọi đt cho linh dung từ t7 tuần trước nhưng tới giờ ko đc,nghi là có việc chẳng lành với bác ấy chứ chả cam quýt gì ở đây,mong linh dung trở lại an toàn để anh em mmo có 1 trung gian uy tín mà làm việc
Mình chưa bao giờ nói linhdung scam hết , vì mình gd rất nhiều lần , toàn là 20tr trở lên nên ko sợ scam , nhưng đây là tiền của seller của mình, cậu ấy đang rất cần tiền nên mới mở topic mong linhdung online sớm để giải quyết

Upvote 0
mình cũng sợ tình huống xấu nhất ,vì nếu nhậu hay mất đt thì cũng về nhà mà online,đằng này ko ol đc,sợ... chuyện ko lành,còn tiền bạc thì người ta có bảo hiểm mà chưa gì mấy bác phán vậy ảnh hưởng uy tín người ta đó.

Upvote 0
vậy là của bạn BMW có 6 triệu, của mình 1 triệu là 7 (nhờ bác ấy giữ hộ để làm bảo hiểm sell proxy mà giờ đang cần tiền nên cần bác ấy send lại), bác này xưa nay làm ăn uy tính và nhiệt tinh, chỉ lo có chuyện gì không hay xảy ra.
trong trường hợp lâu quá không ol nữa, thì khi nào được BQT trích tiền bảo hiem ra chi trả vậy các bạn

Upvote 0

BoDe

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
ai chơi thân với linhdung nên đi tìm đi, chắc có bất trắc gì xảy ra rồi! vì công việc của cậu ấy thường onl rất nhìu mà giờ mấy ngày không thấy đâu là chắc chắn có chuyện! :oops: Không đùa đâu, lỡ gặp chuyện gì thì còn biết tìm giúp đỡ!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week