Ask Lĩnh vực MMO nào kiếm được nhiều tiền, ít khó nhất và nhanh nhất ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D

bet đi thím =)) dễ ăn nhất đấy :D

Upvote 0
bạn nói ko đúng rồi. sao dám khẳng định vào mmo là k có tài năng gì? có biết có những người kiếm cả 100 triệu mỗi tháng ở mmo? làm ở ngoài, mấy ai làm đc vậy? bạn làm đc ko?
bạn phải hiểu mình ko nói ng đã làm lâu năm. Ok. ko có tài năng ý là mới vào mà có tài năng gì đó thì có thể kiếm đc nhiều. còn mới vào lại ko có tài gì đặc biệt phải học hỏi mà lười thì đừng mơ. đọc hiểu không ?

Upvote 0
bạn phải hiểu mình ko nói ng đã làm lâu năm. Ok. ko có tài năng ý là mới vào mà có tài năng gì đó thì có thể kiếm đc nhiều. còn mới vào lại ko có tài gì đặc biệt phải học hỏi mà lười thì đừng mơ. đọc hiểu không ?
Bạn nhận xét phiến diện quá vậy , mình hỏi là lĩnh vực nào ít khó để nhảy vào đỡ mất time , thế mà bảo ko chịu học hỏi :D
Đọc cmt thì hiểu ra ý bạn kiểu như là MMO là lĩnh vực rất là khó , rất là vl , tao còn phải tốn bao nhiêu công sức mới mần ăn dc mà thằng mới tập tọe như chúng mày đòi chen vào o_O

Upvote 0
Betting nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Bạn nhận xét phiến diện quá vậy , mình hỏi là lĩnh vực nào ít khó để nhảy vào đỡ mất time , thế mà bảo ko chịu học hỏi :D
Đọc cmt thì hiểu ra ý bạn kiểu như là MMO là lĩnh vực rất là khó , rất là vl , tao còn phải tốn bao nhiêu công sức mới mần ăn dc mà thằng mới tập tọe như chúng mày đòi chen vào o_O
cãi hay vờ vờ. công ngồi đợi làm xong cmnr. nói hay thế thì chịu. chúc thành công.

Upvote 0
cãi hay vờ vờ. công ngồi đợi làm xong cmnr. nói hay thế thì chịu. chúc thành công.
nhìn cách cmt của bạn là đủ hiểu rồi :D sang diễn đàn khác chả văng hết các loại ra rồi :))
ko cần phải chúc đâu :)) giả cmn tạo lắm =)))))

Upvote 0
Scam là nhàn hạ nhất, tiền nhiều nhất

Upvote 0
Upvote 0
Ở nhà chăn con Heo là ngon nhất... Đúng ko @heo

Upvote 0
Lĩnh vực nào cũng có cái khó của nó
Ở mức độ càng khó, càng hiếm thì ít người làm, tất nhiên sẽ kiếm được nhiều $ và lâu dài
Còn muốn làm những lĩnh vực dễ thì nát hết rồi, kiếm tiền uống cafe thì được
Nhưng nói chung cái gì cũng phải có sự đầu tư về thời gian và công sức, theo mình ít nhất là bằng thời gian đi làm việc bên ngoài
Vì không có công việc nào dễ dàng mà có nhiều tiền hết nhé:)

Upvote 0
Đã mò vào mmo4me.com học kiếm tiền thì chắc tài năng ko có rồi => chẳng có nhiều $ đc ngay.
Thế nên nói chung là đã lười. lại muốn tiền nhiều. tiền nhanh. thì đừng có vô mmo chi cho mệt.
nói thế ko đúng nghe bạn, có rất nhiều member mmo dân đại học đấy thôi, chủ yếu là đam mê thế giới internet mới muốn vào mmo này, một phần nữa là do thất nghiệp, chứ ko phải ko có tài năng như bạn nói

Upvote 0
nói thế ko đúng nghe bạn, có rất nhiều member mmo dân đại học đấy thôi, chủ yếu là đam mê thế giới internet mới muốn vào mmo này, một phần nữa là do thất nghiệp, chứ ko phải ko có tài năng như bạn nói
SV năm nhất KT đây :p

Upvote 0
50 50 mà bao nhiêu tài sản và con người đã ra đi:oops:
Đó cũng là câu trả lời đấy, đến 50 50 còn bán nhà thì chớ mong cái gì "dễ mà kiếm được nhiều tiền" lại còn "ít khó và nhanh nữa" :oops:
Riêng mình thì mình thích câu: Cái gì cũng có cái giá của nó

Upvote 0
>Lĩnh vực MMO nào kiếm được nhiều tiền, ít khó nhất và nhanh nhất <
Câu này chắc phải liệt vào mục Khoa học viễn tưởng rồi :D Kiếm nhiều tiền thì bác phải xem bản thân có gì để đổi (kiến thức, trình độ, vốn), Ít khó thì cần thời gian kinh nghiệm,kiên trì và thất bại :(
Muốn kiếm tiền thì bác phải bỏ thời gian, công sức, kiên trì, đam mê + vốn chứ :cool: bác trên nói đúng lắm đấy, cái gì cũng có cái giá của nó :)

Upvote 0
khuyên bạn nên gõ captcha lấy vốn chơi PTC trước :D

Upvote 0
scammer thím =)) pm hướng dẫn scammer luôn <v

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member