Ask Lĩnh vực MMO nào kiếm được nhiều tiền, ít khó nhất và nhanh nhất ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Google Plus
Follow me on Google Plus
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D

không hẳn là SCAM nhưng mà Pro thường xài Black-Hat method :rolleyes: nói cách khác "Mang tiếng là Scam nhưng dụ người ta tự click vào"

CPA, PPD, PTU, content-locker, PPI cũng thuộc dạng đó thôi :)

Upvote 0
Hôm qua có bạn PM mình mong kiếm 100$ tháng nghe mà nản, trong khi vợ con rồi, chừng ấy chắc cũng chỉ đủ tiền ăn sáng thôi. Giờ có cao nhân nào chỉ kiếm ngày trên 100$ thì theo học chứ 5 hay 60 là điều bình thường.
chuẩn bác , đã kiếm là phải vài trăm $ là ít chứ , 100 thì đi phục vụ bàn cho nó lành , đỡ mệt óc

Upvote 0
chuẩn bác , đã kiếm là phải vài trăm $ là ít chứ , 100 thì đi phục vụ bàn cho nó lành , đỡ mệt óc
Yes sir !!!

Upvote 0
không hẳn là SCAM nhưng mà Pro thường xài Black-Hat method :rolleyes: nói cách khác "Mang tiếng là Scam nhưng dụ người ta tự click vào"

CPA, PPD, PTU, content-locker, PPI cũng thuộc dạng đó thôi :)
Hầu hết các pro đều giấu nghề , lí do là như bác nói ư :D

Upvote 0
Chat sex - Show hàng . Một tháng kiếm được vài ngàn $ nhé . Chúc thớt kiếm thật nhiều tiền với nghề mới :p:p:p

Upvote 0
Hầu hết các pro đều giấu nghề , lí do là như bác nói ư :D
tất nhiên ai cũng giấu chứ share hết có mà húp cháo ak, có share thì share cái họ đã làm rồi và giờ tìm được cái ngon hơn. Mình có thằng đệ làm PTU kiếm hơn 1K 1 tháng mà vẫn theo học mình để có thể kiếm thêm. Đúng là nguwoif giàu thì càng giàu mà người nghèo thì cháo cũng chẳng có mà húp.

Upvote 0
Chat sex - Show hàng . Một tháng kiếm được vài ngàn $ nhé . Chúc thớt kiếm thật nhiều tiền với nghề mới :p:p:p
Xin hai chữ bình yên đi thím!

Upvote 0
tất nhiên ai cũng giấu chứ share hết có mà húp cháo ak, có share thì share cái họ đã làm rồi và giờ tìm được cái ngon hơn. Mình có thằng đệ làm PTU kiếm hơn 1K 1 tháng mà vẫn theo học mình để có thể kiếm thêm. Đúng là nguwoif giàu thì càng giàu mà người nghèo thì cháo cũng chẳng có mà húp.
thế bác là sư phụ chắc cũng kiếm vài k :cool::cool::cool:

Upvote 0
Đối lại chữ kí của thím: " Có những thứ không mua được bằng tiền nhưng lại mua được bằng rất nhiều tiền "

Upvote 0
làm faucet hả pro
Làm cái gì cũng vậy và phải có đam mê, nếu không có đam mê bỏ giữa chừng thì chẳng kiếm ra được gì cả. Mình rút ra từ chính mình thôi :cool::cool::cool:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week