Ask Lĩnh vực MMO nào kiếm được nhiều tiền, ít khó nhất và nhanh nhất ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D

Lĩnh vực HIYP nhé :D

Upvote 0
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D

Nick 2013 mà giả nai vậy bác.

Upvote 0
lĩnh vực BETTING hay GAMBLING hay gần gũi nhất là đánh bóng nhé :)). làm giàu k khó :))

Upvote 0
Scam vô đối :D:p

Upvote 0
SCAMMER đê!

Upvote 0
Đã mò vào mmo4me.com học kiếm tiền thì chắc tài năng ko có rồi => chẳng có nhiều $ đc ngay.
Thế nên nói chung là đã lười. lại muốn tiền nhiều. tiền nhanh. thì đừng có vô mmo chi cho mệt.

Upvote 0
Nếm mật nằm gia ủ mưu lên mmo4me.com chờ thời ắt sẽ tìm được cao nhân. Mình đã thử và thành công :p:p:p

Upvote 0
Sau 4 tháng làm hầu như hết các lĩnh vực dành cho membie chỉ trừ scam với forex thì chỉ thấy BET là đủ các tiêu chí của thớt ở trên :confused:

Upvote 0
Muốn làm giàu thì phải bỏ thời gian và tiền của thôi bạn à
Tiền em có 1 ít , thời gian 15, 16/ 24 , cơ mà đang mơ hồ quá , lập thớt muốn hỏi ý các bác
lĩnh vực nào ngon ăn nhất thì nhảy vào :D
Em muốn kiếm 1 khoản thu nhập thụ động sau vài tháng :p cỡ vài trăm $/ tháng cung dc :rolleyes:

Upvote 0
Muốn làm giàu thì phải bỏ thời gian và tiền của thôi bạn à
chính xác giờ ko có tiền nói ai nghe. Ngọc Trinh nó đâu thèm cạp đất mà ăn đâu :eek:

Upvote 0
Em có lướt coin vài tuần từ 0.6 btc còn 0.03 :D

Upvote 0
Tiền em có 1 ít , thời gian 15, 16/ 24 , cơ mà đang mơ hồ quá , lập thớt muốn hỏi ý các bác
lĩnh vực nào ngon ăn nhất thì nhảy vào :D
Em muốn kiếm 1 khoản thu nhập thụ động sau vài tháng :p cỡ vài trăm $/ tháng cung dc :rolleyes:
Hôm qua có bạn PM mình mong kiếm 100$ tháng nghe mà nản, trong khi vợ con rồi, chừng ấy chắc cũng chỉ đủ tiền ăn sáng thôi. Giờ có cao nhân nào chỉ kiếm ngày trên 100$ thì theo học chứ 5 hay 60 là điều bình thường.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back