Ask Lĩnh vực MMO nào kiếm được nhiều tiền, ít khó nhất và nhanh nhất ?

shareall

Senior
Reactions
260
MR
0.109
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D

Theo mình nhận thấy thì có YOUTOBE, GA CPA, PPD, PTU, OFFER, IOS ..... là các mảng kiếm ra khá nhiều tiền và tương đối ổn định. Tuy nó rất khó khăn và nhiều pro không ai share tut nhưng muốn làm ra tiền thì cần phải có sự kiên trì tìm tòi và nghiên cứu học hỏi.

Tặng bạn 1 câu : Có công mài sắt có ngày chai tai ( ý lộn ) có ngày nên kim :D :D

Upvote 0
Theo mình nhận thấy thì có YOUTOBE, GA CPA, PPD, PTU, OFFER, IOS ..... là các mảng kiếm ra khá nhiều tiền và tương đối ổn định. Tuy nó rất khó khăn và nhiều pro không ai share tut nhưng muốn làm ra tiền thì cần phải có sự kiên trì tìm tòi và nghiên cứu học hỏi.

Tặng bạn 1 câu : Có công mài sắt có ngày chai tai ( ý lộn ) có ngày nên kim :D :D
khuyên cậu pm luôn thím này. bỏ phí ra tháng chục củ là có đó, =))

Upvote 0
Là 1 newbie đích thực , sau vài ngày tìm hiểu , nhận thấy MMO có quá nhiều lĩnh vực khác nhau :confused:
mỗi lĩnh vực đều khá khó khăn ,
Câu hỏi như tít trên chắc chắn là điều băn khoăn của hầu hết newbie
Bác pro nào đi trước rảnh thì có thể để 1 comment lĩnh vực mà các bác cảm thấy ngon ăn nhất ko tinh captcha hay scam :D
Có thể nói thêm thu nhập của các bác , và thời gian để có mức thu nhập đó :D
Thank các pro :D
Hỏi như bác thì ai cũng giàu, cần gì kiếm tiền vs lĩnh vực khó, nhảy qua dễ hết ;)

Upvote 0
Upvote 0

Upvote 0
ngày xưa ae tám chuyện vui thật. Lúc ấy mình lại ít online 4room nên thật đáng tiếc ko có comment nào. Xem qua lịch sử log thì nay vẫn thấy mấy idol như @loihen1987 và pro có online nhưng ko để lại comment. Chắc bận rộn kiếm tiền quá, chỉ lướt 4room để xem có gì hot không :popo_boss:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,397
170,505
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week

Back