Limit ngầm rất bá đạo - bác nào bị và cách giải quyết ?

darvid9188

Junior
Reactions
121
MR
0.000
Tình hình là mua ít acc của anh em offer trên mmo và có mua $ giao dịch từ offer để tạo trust cho paypal

Hôm nay vào with thử $ thì mới phát hiện ra là acc nào cũng có vấn đề

Sự tình :

Sau 7 ngày mua $ giao dịch từ các trnag offer nổi tiếng để tạo trust ( chủ yếu là mua 1 mail 10 giao dịch add vào )
hằng ngày vẫn check mail để xem có limit ko ? thì ko thấy mail limit

vậy là hôm nay là > 7 ngày từ ngày add mail giao dịch , em login vào acc vẫn thấy bình thường

Để 5 phút cho loguot rồi login lại và withdraw , thấy xuất hiện lỗi ở bước summit withdraw , và thông báo tài khoản bị limit
có 1 điều lạ là ngày limit ko phải hôm nay , mà là 7 ngày trước

Thật lạ lùng là :
+ Em đã rất cẩn thận check mail : ko hề có mail limit hay cảnh báo từ paypal
+ Trước khi login acc em còn chờ 5-10 phút cho loguot rồi vào kiểm tra , thấy acc hoàn toàn bình thường mới withdraw
+ Khi mua acc paypal em để mỗi acc 1 máy ảo cho nó đỡ mất cookiers ( cả acc ở máy thật và máy ảo đều bị limit kiểu này )

Sau khi báo lỗi withdraw thì mới có email limit từ paypal về ,
Trong khi vào mục open case thì thấy limit 7 ngày trước cơ

Bác nào đã từng bị chưa ? Cho em xin kinh nghiệm và hướng giải quyết

EM đnag phân vân để nó limit 180 day hay là gỡ limit
vì tuần trước em gỡ 3 acc thì 1 acc limited 180 day nhưng còn số dư , 2 acc restore nhưng $ bị đảo chiều về nguồn

- - - Updated - - -

p/s: ko phải 1 acc dính thế này
mà là em làm 5 acc dính phốt cả 5 y vậy

bề ngoài thì acc rất chi bình thường nhưng thật ra là limit ngầm sau 12h add $ giao dịch

Last edited by a moderator:
bác gỡ thử 1 acc và sẽ biết tương lai của các acc còn lại như nào, limit mà ko cảnh báo hay email gì thì lạ đấy.cứ thử rồi tính tiếp

Kiểm tra địa chỉ với confirm card :) Paypal là thế nghi ngờ là cho 1 đống

có thể thớt đã log 5 acc/IP trong thời gian quá gần nhau nên dẫn tới tình trạng theo dõi, nó yêu cầu cung cấp thẻ để veri và hoá đơn để chứng minh địa chỉ, kiểu này thớt chết chắc rồi

sax cái này mà ông kêu limit ngầm:binhsua21:, luyên thuyên, mà loại này xử lí đơn giản bảo ai biết tí về pp giúp cho hoặc tự gỡ cũng đc

vứt mẹ thằng pp đi :binhsua24::binhsua24:
vứt đi thì quay tay thui

bác gỡ thử 1 acc và sẽ biết tương lai của các acc còn lại như nào, limit mà ko cảnh báo hay email gì thì lạ đấy.cứ thử rồi tính tiếp

mai thử gỡ xem , sợ lại như tuần trước

ko approved thì ,imit 180 day còn số dư
Acc gỡ đc thì bị đảo chiều $ về nguồn sạch sẽ , còn đúng 1,95$ lúc ver còn lại

bạn kiểm tra phần spam xem, mình bị limit, nó gửi mail cề mà

Kiểm tra địa chỉ với confirm card :) Paypal là thế nghi ngờ là cho 1 đống
cũng có khả năng , chờ cao nhân vào phán
vì 1 acc / 1 máy ảo nên ko biết sao ko

mấy thánh trên này toàn thấy log cả chục acc / máy
chỉ xóa cookier với reset morder là đc mà
có thể thớt đã log 5 acc/IP trong thời gian quá gần nhau nên dẫn tới tình trạng theo dõi, nó yêu cầu cung cấp thẻ để veri và hoá đơn để chứng minh địa chỉ, kiểu này thớt chết chắc rồi
là newbile nhưng ko gà

máy ảo t chạy 3g
máy thật khi log t reset mordern mà

- - - Updated - - -

sax cái này mà ông kêu limit ngầm:binhsua21:, luyên thuyên, mà loại này xử lí đơn giản bảo ai biết tí về pp giúp cho hoặc tự gỡ cũng đc
thánh gió !
có đọc hay ko mà phán như thần gió thế

1 : ko hề có mail , check mail bằng từ khóa tìm kiếm paypal.com suốt , dù nó ở inboxx hay spam cũng lòi ra
2 , là vào acc hoàn toàn bình thường , vào mục casse cũng ko thấy limit
chỉ khi with mới báo bị limit ko with đc

lúc này mới có email limit từ paypal

nếu vào case mà limit ngày hôm nay ( tức 30-05 ) thì bình thường
nhưng xem ảnh đi , ngày limit nó lại là 22-05 ( tức 7 ngày trước )

thế ko phải là ngầm thì là nổi chắc , dùng từ ko sai đâu

P/S:
Đang chờ cao nhân để chỉ cho biết nguyên nhân để sau còn tránh

chứ cách gỡ mít thì 8 step mình còn gỡ đc chứ 2 cái này xoắn gì

Mà paypal đang có cái nạn là sau khi restore số dư $ sẽ bị đảo chiều về nguồn , nên gỡ đc chưa chắc đã là niềm vui đâu !

Originally Posted by killsometime0nl

pp dạo này nó bị điên. pp mình vừa tạo, chưa dc 1 phút thấy mail báo limit luôn.

Cái này do chưa xóa máy sạch sẽ + ip chưa change hoặc sử dụng info đã bị limit paypal reg tiếp

Có lẽ PP sẽ không ra đi theo kiểu của LR mà se ra đi theo kiểu bị mọi người xa lánh, nó đã k muốn sống thì các bác cứ *** nó chết đi chuyển sang wm pm mà sài

Mà paypal đang có cái nạn là sau khi restore số dư $ sẽ bị đảo chiều về nguồn , nên gỡ đc chưa chắc đã là niềm vui đâu !

Bậy nào, chả có chuyện restored account số dư $ bị đảo chiều chuyển về sender cả. tiền có vấn đề mới bị vậy thôi. tiền sạch chả sao.

Theo tớ thì mua giao dịch ko sao, nhưng cái chuyện add thêm mail có sẵn tiền PP thì không khuyến khích lắm.

Bậy nào, chả có chuyện restored account số dư $ bị đảo chiều chuyển về sender cả. tiền có vấn đề mới bị vậy thôi. tiền sạch chả sao.

Theo tớ thì mua giao dịch ko sao, nhưng cái chuyện add thêm mail có sẵn tiền PP thì không khuyến khích lắm.
ợ thế à , tại mấy bác bán lâu qua lên mua mail add 1 phát cho xong , nguồn toàn mấy site thấy ghi là free money gì đó
toàn $ từ offer mà
hix

chang co cao nhan nao ngoai paypal support thoi!! mail no hoi truc tiep li do!! va giai thich li do tai sao co truong hop nhu vay! noi li le~ 1 ti thi minh nghi no se giai thich thoi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,442
172,530
Latest member
tdtcpet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week