Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

đăng kí chơi thử xem sao :)) cơ mà vừa vào thu được 1 tí củ cải , thu xong bán luôn ,có sao k nhỉ :))

đăng kí chơi thử xem sao :)) cơ mà vừa vào thu được 1 tí củ cải , thu xong bán luôn ,có sao k nhỉ :))
Ae sắp nghỉ hết rùi, mà h thím lại chơi:D. Nông dân đang đình công vì địa chủ bóc lột quá:(
site càng ngày càng chán thu hoạch thì giảm chán bỏ
Coi bộ nó ko muốn nạp thêm tiền, h trên web còn khoảng 150$ nên có thể nó xài hết rùi out luôn:D
With thêm 1$ nữa, còn 1$ pending hôm qua

P/s Mà site đã chạy hơn 2 tuần, cheat nhiều nên nó cũng oải rồi:D

Last edited:
Chán nhỉ, thế này thì xong, sao chơi trời:(. Thêm củ khoai tây mà giảm quá trời thế này, mà khoai tây lại 7 ngày thu hoạch:(. Trồng cây mà còn thua nhận coin free nữa:D
Admin kêu giảm lãi cho cân bằng :| , nó tính hết rồi :|.

Ae sắp nghỉ hết rùi, mà h thím lại chơi:D. Nông dân đang đình công vì địa chủ bóc lột quá:(

Coi bộ nó ko muốn nạp thêm tiền, h trên web còn khoảng 150$ nên có thể nó xài hết rùi out luôn:D
View attachment 77827
Golden 1 sao là sao hả bác ?

người nông dân biết phải làm sao?:)
khoai tây trồng 2 mùa trong 7 ngày cũng được

Sắp tới hồi kết hả mấy bác.Bữa chơi multi acc nó ban tiếc hùi hụi. Nay chơi 1acc, không biết mấy bác kia cheat sao hay thế nhỉ?

Biết ngay là nó giảm xuống mà. Ha ha

vừa trồng 6 củ khoai tây :D, nó giảm lãi mà ko thêm cái j hay hay vào thì chán thật

View attachment 77827
bác này cheat kiểu gì mà mỗi ngày wit đc 1 lần vậy? vãi bác quá.

bác này cheat kiểu gì mà mỗi ngày wit đc 1 lần vậy? vãi bác quá.
Mình ko có cheat bạn. Thật ra là tiền để dành thôi:D. 1 phần mình để bán rate 0,0002, còn 1 phần là để trên 5k để ăn trộm. Gom lại làm phát 10k 1$, nên h ko ăn trộm đc nữa:oops:

Qua ngày mai là lên lv 3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back