Other Lbux.com- Chơi game trồng trọt kiếm bitcoin free cho anh em

E nó hình như đã hết pay, rút 3 ngày rùi mà $ chưa về :mad:
rút thằng coincitizen pending 2 ngày r :v bác mod nào tạm chuyển qua trạng thái "scam" đi :v
Nó có thông báo là 20/7 mới pay nha các bạn. Hiện tại e nó đang dần chuyển qua coincitizen.com, ae cho e nó chút thời gian chuẩn bị

Last edited:
còn dư 23$ trên web ko bik có scam hok :(. Ak mà mở ô thứ 7 rồi. ô thứ 8 cần lv 7 với 15k coin nha mọi người

hnay các bác vào site thấy có j lạ hok. Mình nghĩ site này ko scam đâu. Bị banned cái acc 600k coin cũng tiếc mà cày lại cũng nhanh nên ko sao. Admin bảo em tạo lại account mới. Rồi nó +10k coin vào tk cho e. Chắc là để coi e kiếm tiền ntn ☺

hnay các bác vào site thấy có j lạ hok. Mình nghĩ site này ko scam đâu. Bị banned cái acc 600k coin cũng tiếc mà cày lại cũng nhanh nên ko sao. Admin bảo em tạo lại account mới. Rồi nó +10k coin vào tk cho e. Chắc là để coi e kiếm tiền ntn ☺
Cheat thế nào đấy. Dậy em với

Coincitizen official18 /7 4:55:16
Unbelievable, users have more than 20000000 coins, But we do not sell. we are helpless. so we must to force the repurchase. we are sorry.

Bác nào hack 2 triệu coin thế ! Việt Nam mình bá đạo nhỉ :eek:

Coincitizen official18 /7 4:55:16
Unbelievable, users have more than 20000000 coins, But we do not sell. we are helpless. so we must to force the repurchase. we are sorry.

Bác nào hack 2 triệu coin thế ! Việt Nam mình bá đạo nhỉ :eek:
tk còn dư 200k thôi + 35$ + 50k coin đang exchange

sao mình ko vào dc farm các bác nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week