Ask Làm offer vốn ban đầu cần bao nhiêu ?!!!

Status
Not open for further replies.

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em có tham khảo và thấy khá thích mảng mmo này nhưng chưa biết làm, nhân đây em cũng xin tìm người chỉ dạy qua tết kiêm thêm chút tiền tiết kiệm và có một số câu hỏi mong anh chị em trên diễn đàn giúp đỡ!!!
1. Như trên ạ vốn ban đầu càn bao nhiêu ?
2. Em đã đi làm chỉ có tầm 2 - 3 tiếng vào buổi đêm liệu có làm được offer ko ?
3. Hiện giờ em cần chuẩn bị những gì để làm offer ( đã tham khảo topic dành cho newbie nên em cũng biết sơ sơ thôi ạ xin mọi người giúp đỡ ).
Cuối cùng em xin cảm ơn và chúc anh em năm mới vui vẻ và bình an, kiếm thật nhiều tiền nhé ạ :D

tuy theo of pc hay androi, minh chỉ biết of pc, nếu làm thuê phải có vip 72 acc mới 890, acc cũ 150 gia hạn thêm 660k, nhưng các tháng tiếp theo chỉ 660k. nếu làm thuê phải đóng thêm tiền học phí giữ chân, mặt chung là 200k. vậy tổng chi 1tr. rãnh 3tiếng buổi tối mình nghĩ bạn sẽ không làm đc, tại vì off mơ tùy theo tjan, nếu rãnh ban đêm làm sẽ ít lời

2-3 tiếng thì chắc ko theo đc off đâu cậu :D

vốn chắc cũng nhiều đó bạn.chúc các bạn năm mới dồi dào sức khoẻ và kiếm thật nhiều tiền

vốn tầm 3 triệu thì theo nghiệp solo là được , không hạn chế thời gian , các sư phụ tí trà nước là được , mình cũng hay nhận các bạn newbie như vậy

vốn tầm 3 triệu thì theo nghiệp solo là được , không hạn chế thời gian , các sư phụ tí trà nước là được , mình cũng hay nhận các bạn newbie như vậy
sư phụ nhận mình làm đệ tử nhé

sư phụ nhận mình làm đệ tử nhé
có hứng thú cứ inbox skype : jamescampos 90 , có chút trà phí mừng tuổi đầu năm là đc

:eek: với 3tr bạn đưa mình sẽ có 3 tháng tool auto chơi ytb từ a -> z chỉ việc nhập tài khoản vào và đếm $ :eek::eek::eek:

mình đùa đấy :rolleyes:

2 tiếng mỗi ngày thì khó làm được, làm mmo tốn nhiều thời gian nghiên cứu + sư phụ + may mắn mới mong kiếm được tiền! Năm mới chúc thớt kiếm được nhiều tiền! :)

2,3 tiếng thì ít quá, cái gì ko chuyên tâm thì khó thành công lắm, có thể sau khi pro rồi 2,3 tiếng là đủ nhưng lúc đầu mà thế thì khó.

2-3 tiếng thì tháng chỉ đc 2tr thôi

đừng nghe lời chém gió nhé , coi chừng đầu năm cam quít

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2