Ask làm gì với site 6k visit/day

shishima

Junior
Reactions
83
MR
0.076
site mình mới làm mấy tháng thôi, seo thì chủ yếu seo từ traffic trực tiếp, trc giờ chỉ bỏ aff thôi, ngày kiếm đc 1,2 sale, mỗi sale cũng đc 16,5$ hôm trước mình có để traffic của adcash, 1 ngày cũng đc 25$ nữa, mà đặt đc 2 ngày thì keyword google nó đứng im , k tăng nữa, chắc bị ban. quớ quá mình tháo ra luôn, k biết anh em có cao kiến gì ko, ai có site nào cpm cao cao tí cũng đc, mình đk ref cho. ( k chơi GA đc nhé, trang mình k chơi đc , cũng no adult luôn )

đây là lượt view ngày qua.

Last edited:
bác làm xiếc hả,sao traffic cao thế o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

k phải xiếc, xiếc mình có 2 trang rồi , mỗi trang cũng hơn 15k.
chắc rồi xưa bác cũng làm ptu nên có site nhiều traffic thế nhỉ. traffic đó thì chơi ppd / cpa đi bác

inbox mình cái site dc không cậu có j hợp tác :)

site mình mới làm mấy tháng thôi, seo thì chủ yếu seo từ traffic trực tiếp, trc giờ chỉ bỏ aff thôi, ngày kiếm đc 1,2 sale, mỗi sale cũng đc 16,5$ hôm trước mình có để traffic của adcash, 1 ngày cũng đc 25$ nữa, mà đặt đc 2 ngày thì keyword google nó đứng im , k tăng nữa, chắc bị ban. quớ quá mình tháo ra luôn, k biết anh em có cao kiến gì ko, ai có site nào cpm cao cao tí cũng đc, mình đk ref cho. ( k chơi GA đc nhé, trang mình k chơi đc , cũng no adult luôn )

Adcash 1 ngày kiếm 25$ + sale một ngày tầm 16,5$, như vậy một ngày bạn kiếm tầm 41$ , quá ngon rồi còn gì bạn :D . Google đặt quảng cáo nó không có phạt đâu, bạn đừng có lo, từ khóa không lên là do chưa tới lúc thôi, đặt quảng cáo lại đi

bro cho xin cái yahoo giao thông à nhầm giao lưu tý :D....

đặt cho lắm rồi k ma nào vào :D

Show cái proof traffic thấy khủng hoản thế !
Site không adult, không chiến được GA, cậu làm gì mà đạt traffic ghê vậy?
Tớ ước lượng traffic cở đó thì kiếm hơn $100 / day.

Sao ko ai vào xóa cái tài khoản thằng này. Để nó post bậy bạ keylogger kìa anh em.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week