Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

chào mọi người cho mình hỏi. mình rút tiền qua Visa. mà đặt lệnh rút từ ngày 29/11 mà nó báo complete. mà đến hôm nay mình vẫn chưa nhận đc tiền. k biết liệu có bị scam không nữa. mình có rút 1$ về adv mà nhanh lắm

chào mọi người cho mình hỏi. mình rút tiền qua Visa. mà đặt lệnh rút từ ngày 29/11 mà nó báo complete. mà đến hôm nay mình vẫn chưa nhận đc tiền. k biết liệu có bị scam không nữa. mình có rút 1$ về adv mà nhanh lắm
Rút visa lâu phải r bác , k rút adv cho khỏe

Adv có cach nao ve visa k
rút về adv, từ adv exchange sang pm rồi từ pm muốn rút về visa hay đâu đó cũng dễ hơn
vào box exchange mà tìm

Cho mình hỏi vì sao giá 3 bên khác nhau vậy

View attachment 105563
Cho mình hỏi vì sao giá 3 bên khác nhau vậy
cái 0.65 là giá của cái recap làm để tăng pri
1.3 là giá làm recap bình thường hiện tại
2 cái 0.65 bạn có bấm vào Solve captcha lúc nó hiện ra k?
Mình thì lúc bắt đầu bấm "làm qua web" thì nó sẽ hiện "solve captcha" để tăng pri
bấm vào đó làm thì lúc đó giá là 0.65, xong nó bắt đầu load qua làm bình thường là 1.3
còn tự load về 0.65 thì mình chưa bị bao giờ :rolleyes:

Có ông nào rút Kolo = LTC không thấy để complete mà ko thấy về ví :D

cho hỏi, làm kolo trên phần mềm captcha bot của kolo đang làm recaptcha được 1 luc thì tự nhiền không load cứ quay vòng vong hoài là bi sao vậy, kolo có qui định skip hay sao mà nếu làm sai sẻ không load recaptcha ra không vậy

cho hỏi, làm kolo trên phần mềm captcha bot của kolo đang làm recaptcha được 1 luc thì tự nhiền không load cứ quay vòng vong hoài là bi sao vậy, kolo có qui định skip hay sao mà nếu làm sai sẻ không load recaptcha ra không vậy
mình cũng bị quay vòng vòng nè, chắc giờ này đang lag thôi chứ sáng nay mình làm mượt lắm

mình cũng bị quay vòng vòng nè, chắc giờ này đang lag thôi chứ sáng nay mình làm mượt lắm
không đâu do tài khoản đó bạn mình thử tài khoản khác thì load,

Các bác click captcha hình ảnh trên phần mềm được bao nhiêu $1h Em thì click hình ảnh suốt 1h chỉ được 0.1$ :confused: mà càng click Top Position càng giảm xuống :eek:

cho mình hỏi sau tài khoản kolo làm trên soft captcha bot lúc đầu load recaptcha mốt thời gian không load recaptcha nữa, mình thử tài khoản khác thì load ra recaptcha là bị sao vậy mọi người

ai giup mình với, mình làm trên điện thoại bình thường, nhưng khi đăng nhập kolo trên máy tính thì không nhận được recaptcha nữa là sao???

ai giup mình với, mình làm trên điện thoại bình thường, nhưng khi đăng nhập kolo trên máy tính thì không nhận được recaptcha nữa là sao???
Topic này chết rồi hỏi không ai thèm trả lời hoặc lo gỏ cap rồi bạn

cho mình hỏi sau tài khoản kolo làm trên soft captcha bot lúc đầu load recaptcha mốt thời gian không load recaptcha nữa, mình thử tài khoản khác thì load ra recaptcha là bị sao vậy mọi người
Cách khắc phục cơ bản nhất.
- Pause lại -- vào setting -- chỉnh tùm lum tùm la 1 hồi --- play. Ko load đc nữa thì cứ chỉnh tiếp, nếu nó hiện ra cái dòng chữ vàg vàng, click vào đó.
Mình fix bằng cách đó, đôi khi nó lâu chờ tầm 5', nếu ko load thì làm tiếp đến khi load thì thôi.
Hiện tại kolo khá lag vì VN đang đứt cáp

Cách khắc phục cơ bản nhất.
- Pause lại -- vào setting -- chỉnh tùm lum tùm la 1 hồi --- play. Ko load đc nữa thì cứ chỉnh tiếp, nếu nó hiện ra cái dòng chữ vàg vàng, click vào đó.
Mình fix bằng cách đó, đôi khi nó lâu chờ tầm 5', nếu ko load thì làm tiếp đến khi load thì thôi.
Hiện tại kolo khá lag vì VN đang đứt cáp
Acc kolo của em ACCURACY giảm còn 60% có sao không bác ? em có vào web xem thanh "Lổi của tôi" nhưng không thấy lổi nào và muốn tăng accuracy thì phải làm sao (mail em đang dùng hiện tại chạy mượt không cap ẩn )

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom