Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Pump mail + làm nhiều để tăng độ pri lên thì load mới đều đc bác ơi . chuẩn bị nhiều mail để thay đổi khi hình ra chậm.
Những gmail load chậm có thể dùng lại sao 1 khoản thời gian không bác hay phải đăng ký mail mới liên tục mình dùng 2 cái gmail cũng đã send mail + search google mỗi ngày mà giờ đăng nhập vào load recaptcha vẫn bị chậm :(

làm nhiều acc có bị band ko? và mình tải plug rồi nhưng trên web vẫn ko ra recaptcha

Những gmail load chậm có thể dùng lại sao 1 khoản thời gian không bác hay phải đăng ký mail mới liên tục mình dùng 2 cái gmail cũng đã send mail + search google mỗi ngày mà giờ đăng nhập vào load recaptcha vẫn bị chậm :(
mình làm thì thấy mail nào chậm thì đổi mail khác, thỉnh thoảng 1 2 hôm nó lại bị lại đổi mail liên tục quay vòng bạn nhé, chuẩn bị khoảng 10 cái gmail là đủ, nhưng phải là mail lâu năm, mail mới lập dính spam liên tục ko làm đc đâu bạn

kolo bữa nay thanh toán bằng paypal ak, không thấy WNZ nwzx vậy thì rút kiểu gì đây trời

các anh chị có nhóm face kolo cho e tham gia với , vào mấy nhóm nước ngoài toàn nói tiếng tây e ko hiểu j cả ^^^^^^^^

ai giúp em lỗi này với, cảm ơn ạ!

sao giờ em vào kolo mà không thấy hình thức thanh toán qua Webmoney nữa nhỉ mọi người??? chỉ thấy payya mà cái ví này em không quen và không biết trao đổi ở đâu

sao load cham the nhi

CT chậm, kolo chậm, mega nhanh nhưng delay trả tiền. Mợ thiệt chứ, tết mà muốn chửi thề.
H chỉ có thể làm từ sáng đến 7h tối thôi, từ 7h tối đến sáng là tịt luôn ko có 1 code.

rate recaptcha của kolo tuột còn 1.2$ mà ko có acc gmail làm, bump mãi mà làm đc có 5 10p là hết làm đc luôn.

soft kolo lúc trước mình làm được bình thường, giờ mở soft thì nó không lên , chỉ hiện biểu tượng ở thanh Taskbar nhưng không lên khung soft, bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với

TK kolo bị cái gì mà ko ra recaptcha toàn ra recaptcha v1 với image mặc dù đã tắt hết tụi nó đi, nản quá

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom