Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Acc kolo của em ACCURACY giảm còn 60% có sao không bác ? em có vào web xem thanh "Lổi của tôi" nhưng không thấy lổi nào và muốn tăng accuracy thì phải làm sao (mail em đang dùng hiện tại chạy mượt không cap ẩn )
vấn đề này mình không biết, vì mình ko bị. Nhưng chắc do mạng lag nên độ phản hồi rc bị trễ ---> nó tính là sai. Thường thì rc ko hiện lỗi trên site, chỉ có captcha chữ mới hiện lỗi sai thôi.

Suzume ban cho mình hỏi rút về bằng cổng LTC nên dùng coinbase hay litevault.net Mình không rành về LTC lắm

mọi người cho mình hỏi cái gmail của mình đang load recapcha rất ổn tự dưng 2 hôm nay nó load toàn bị dính cap ẩn và chậm giống như lúc chưa đăng nhập gmail vậy có cách nào khắc phục không ? nhìn nó load thấy nản quá :(

tắt đi vào lại rồi kích vào dòng solve recaptcha để nó tăng dần tốc độ lên.làm vài lần như vậy.sáng giờ mình chạy 3 acc vẫn đều

Suzume ban cho mình hỏi rút về bằng cổng LTC nên dùng coinbase hay litevault.net Mình không rành về LTC lắm
Mình xài https://wex.nz, nên không rành mấy cổng kia.
mọi người cho mình hỏi cái gmail của mình đang load recapcha rất ổn tự dưng 2 hôm nay nó load toàn bị dính cap ẩn và chậm giống như lúc chưa đăng nhập gmail vậy có cách nào khắc phục không ? nhìn nó load thấy nản quá :(
Đổi gmail.
Tình hình kolo recaptcha ra thế nào các bạn , có nhiều ko hay kiểu nhỏ giọt thôi
Mọi ng ơi, kolo h nào nó.mới load nhanh ạ, ngồi cả buổi sáng mà có vài cái code để gõ
Load rất đều nếu biết cách chỉnh. Nói chung là khi chậm cứ phá tùm lum trong cái setting là đc thôi

tắt đi vào lại rồi kích vào dòng solve recaptcha để nó tăng dần tốc độ lên.làm vài lần như vậy.sáng giờ mình chạy 3 acc vẫn đều
bạn ơi cho mình hỏi có cách nào chạy đc nhiều soft làm recaptcha ko? soft của nó chỉ làm đc 2 cái nhiều lúc làm vẫn rảnh ko đủ tốc độ của mình ý

sao nay không load được gì luôn nhỉ nó cứ loading lâu lâu đc mỗi 1 hình chữ để gõ :| có ai bị giống mình không?

kolo đang xem xét cổng thanh toán mới, mọi người vào fb của kolo yêu cầu cổng perfectmoney đi, nhiều người yc chắc đc đó, dùng pf cho khỏi phải ex

kolo đang xem xét cổng thanh toán mới, mọi người vào fb của kolo yêu cầu cổng perfectmoney đi, nhiều người yc chắc đc đó, dùng pf cho khỏi phải ex
Nó cứ loading từ chiều đến giờ tình trạng này hoài có tiền đâu mà rút :D

có bác nào làm được recaptcha không ạ? Mình mới làm mà 2 3 ngày nay không có load lấy 1 cái recaptcha, mặc dù đã log in gmail lâu năm. Cứ thế này không biết khi nào mới có captcha hình ảnh để làm. :rolleyes:

có bác nào làm được recaptcha không ạ? Mình mới làm mà 2 3 ngày nay không có load lấy 1 cái recaptcha, mặc dù đã log in gmail lâu năm. Cứ thế này không biết khi nào mới có captcha hình ảnh để làm. :rolleyes:
Pump mail + làm nhiều để tăng độ pri lên thì load mới đều đc bác ơi . chuẩn bị nhiều mail để thay đổi khi hình ra chậm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom