Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

thêm gmail ở đây phải k bác , mình người mới. mong bác chỉ giáo giùm, thanks
này là kolo nó hỗ trợ để gmail của bác hoạt động ổn hơn , gmail là cái bác nhập vào khi làm trên sòft , còn làm web thì log out gmail , nhập gmail khác vào , lear côokie đi.

này là kolo nó hỗ trợ để gmail của bác hoạt động ổn hơn , gmail là cái bác nhập vào khi làm trên sòft , còn làm web thì log out gmail , nhập gmail khác vào , lear côokie đi.
thế lúc làm mình log in lần 2 gmail đc k bác. hoặc là mình vừa chơi kolo vừa log in gmail nó vẫn cứ tính chứ . nó có bị làm sao k..

Mình mới chơi mà đã bị banned. Nhưng mà mình vẫn làm được trên app. Không biết mình có rút được tiền không nhỉ? Mong mọi người giúp đỡ

Attachments

221.3 KB · Views: 203
Mình mới chơi mà đã bị banned. Nhưng mà mình vẫn làm được trên app. Không biết mình có rút được tiền không nhỉ? Mong mọi người giúp đỡ
giống mình, vẫn cứ làm bt và rút bình thường nhé

cho hỏi có ai gõ kolo mà nó cứ hiện mất kết nối mạng ko, mạng mình vẫn bt mà cứ vào kolo là bị error network

kolo còn ai chơi recapcha dc không mình đổi mấy cái mail cũ cũng bị cap ẩno_O chả hiểu nổi thằng lìn gg:mad:

Cho mình hỏi khi nào thì tụi kolo cho mình boun thưởng vậy.

Mail nào làm vai ngày mà bị khoá thì lên dành 10 p hay nhiều hơn mồi ngày để + , theo dõi, hãy thao tác nhiều trên google+ .. coi video ytb.lịke Comet ... dể cho ạcc luôn hoạtđộng thi vài tuần là hết spam google... còn ip thì cứ riset khi nào làm được thi OK đầu có sao mình ngày cũng tắt đi bật lại nhiều lần .. fakeip cũng OK

Mail nào làm vai ngày mà bị khoá thì lên dành 10 p hay nhiều hơn mồi ngày để + , theo dõi, hãy thao tác nhiều trên google+ .. coi video ytb.lịke Comet ... dể cho ạcc luôn hoạtđộng thi vài tuần là hết spam google... còn ip thì cứ riset khi nào làm được thi OK đầu có sao mình ngày cũng tắt đi bật lại nhiều lần .. fakeip cũng OK
Bác có thể nói rõ cái chỗ gg+ ko ạ?
Còn cái fake ip thì thua luôn, fake phát là kolo nó ko load cap luôn chứ ko phải ra cap ẩn chậm nữa.
Với lại mình ở trọ, sài wifi ké nên ko reset modem dc.

Lên gmail dăng nhập có cái ô gần cái hình tài khoản. bấm vào chọn gg+ , len google tìm cũng được.. thử trang captcha khác xem nó cho fake ko ..

Cho mình hỏi khi nào thì tụi kolo cho mình boun thưởng vậy.
Có ai không, chỉ mình với, làm sao để được tiền thưởng vậy

Bác có thể nói rõ cái chỗ gg+ ko ạ?
Còn cái fake ip thì thua luôn, fake phát là kolo nó ko load cap luôn chứ ko phải ra cap ẩn chậm nữa.
Với lại mình ở trọ, sài wifi ké nên ko reset modem dc.
Mình cũng Fake ip , capt vẫn load bt , làm trên comodo hay Chỏrmie của Kolo ấy , làm soft nó hay lỗi k load capt được khi fake ip.

mình mới biết kb
mình làm ko đủ 500 hình trong 48h nhưng thấy tiền nằm trong mục "Khoản tiền đã được bảo vệ"
Vậy có rút được khoản tiền nằm trong mục này không?
Mình cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back