Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

sao của mình nó chạy cái line màu xanh mà ko hiện gì vậy các bạn

Làm trên web.tạo cái user mới trên chrome và k đăng nhập cái gmail nào vào cả.xong làm thử.thấy vẫn k thay đổi thì cứ treo trình duyệt ấy liên tục vào.bật xem youtube cả ngày cũng đc.sẽ cải thiện hơn đó.của mình làm giờ ổn hơn r
Có xóa đi cái user cũ ko bạn?

user khác cứ kệ nó.mình dùng mấy user liên có sao đâu.quan trọng cái mà bạn làm đừng log gmail là đc.thi thoảng set lại IP thôi

có ai thấy là mấy ngày hôm nay kolo rất chậm ko, ko có code để gõ nữa, level 7, pri 175 mà cả buổi sáng chả gõ đc

Muốn làm vừa web vừa soft thì làm 2acc khác nhau, nếu cùng 1 acc nó sẽ bị văng 1 bên ra. Làm trên web sẽ chậm hơn soft thì ko có mục login vào gmail, nên cạp ẩn sẽ load rất lâu.
Mình đã test thử, làm 1acc trên soft ngồi chọt chọt từ sáng đến tối cũng tầm 2-3$, chỉ là hơi chán.
Soft của kolo là ok nhất trong tất cả dự án rồi.
từ sáng tới tồi là bao nhiều tiếng bạn

user khác cứ kệ nó.mình dùng mấy user liên có sao đâu.quan trọng cái mà bạn làm đừng log gmail là đc.thi thoảng set lại IP thôi
ủa mà ý bạn là làm việc trên web chứ ko phải soft à?

từ sáng tới tồi là bao nhiều tiếng bạn
Làm lúc đực lúc cái tính ra chắc 4-5 tiếng là cao. Còn nếu siêng hơn thì có thể đc 5$/ ngày vì giá rc cao lắm, tại đôi khi nó hơi chậm vì đang đứt cáp nên chịu ít chút.
Với mình là thế, ng` khác thì mình ko dám chắc.

PRIORITY của mọi người là bao nhiêu vậy.
Mình dùng 2 tài khoản mà cứ ở ngưỡng 120 là đứng không lên nổi nữa

Cho em hỏi về tài khoản KOLO.
nick mình lâu rồi không vào, giờ vào lại thấy như thế này.. nhưng khi vào làm thì vẫn ok vẫn lên captcha vẫn lên tiền. Không biết lúc mình rút nó có thanh toán cho mình không ạ. Cảm ơn

prG2fN

nick mình lâu rồi không vào, giờ vào lại thấy như thế này.. nhưng khi vào làm thì vẫn ok vẫn lên captcha vẫn lên tiền. Không biết lúc mình rút nó có thanh toán cho mình không ạ. Cảm ơn

prG2fN
mình bị banned 3 cái luôn,vẫn rút bình thường thôi

prG2fN
Đây chỉ là nvụ phụ của kolo thôi, ko liên quan đến code nên bị banned vẫn làm bình thường. Nó để banned là mình làm sai, không đc làm lại thôi.

Đây chỉ là nvụ phụ của kolo thôi, ko liên quan đến code nên bị banned vẫn làm bình thường. Nó để banned là mình làm sai, không đc làm lại thôi.
Thanks nhé.. Mình mới làm nên chưa rõ mấy, mà toàn nhập hình ảnh, thấy rate cao toàn trên 1$ k biết phải k nhĩ

Thanks nhé.. Mình mới làm nên chưa rõ mấy, mà toàn nhập hình ảnh, thấy rate cao toàn trên 1$ k biết phải k nhĩ
Bây h hầu như chỉ còn recaptcha (rc) tức chọn hình. Rate code này rất cao, từ 1,2$ -1.8$. Khi làm nó sẽ hiện rate trên góc phải soft $/1000k

Bây h hầu như chỉ còn recaptcha (rc) tức chọn hình. Rate code này rất cao, từ 1,2$ -1.8$. Khi làm nó sẽ hiện rate trên góc phải soft $/1000k
rate cao nhưng 1 ngày không làm được bao nhiêu .. hiều hình chọn đúng thì nó bảo làm lại.. cố gắng lắm 1 ngày đc 500cap :( bác có cao kiến gì, giúp e với

rate cao nhưng 1 ngày không làm được bao nhiêu .. hiều hình chọn đúng thì nó bảo làm lại.. cố gắng lắm 1 ngày đc 500cap :( bác có cao kiến gì, giúp e với
Mình cũng làm bthường như mọi ng` thôi, rc chủ yếu dựa vào mạng nhanh, mà h nó đứt cáp thì mình cũng pó tay thôi. Thường thì 1 ngày mình hơn 2$ thấy cũng tạm ổn rồi.

Mình cũng làm bthường như mọi ng` thôi, rc chủ yếu dựa vào mạng nhanh, mà h nó đứt cáp thì mình cũng pó tay thôi. Thường thì 1 ngày mình hơn 2$ thấy cũng tạm ổn rồi.
mạng mình thì tương đối ổn định. k lag. bạn làm 1 ngày bao tiếng mới đc chừng đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week