Ask Ko login vào Roadbet.com được

Qua nhà mới đi anh em rút tiền không bắt xác minh này nọ :D nhớ chọn tiếng việt cho dễ hiểu nhé
http://bit.ly/2bcKz4t

Last edited:
Site này bẩn tính vl, chuyên limit giới hạn đặt cược nếu mình win nhiều

rồi banned, limit, pending các kiểu, khốn nạn lắm, kiếm site khác uy tín mà chơi

mấy năm trước mình có chơi vài $ lẻ gate Perfect Money ở chỗ nó mà win tí đã bị limit =]]

>>>>>>>>>> NHỚ CHƠI = TIỀN ẢO,
CHƠI BET MÀ XÀI BANK VN THÌ SỚM MUỘN BỊ ***CA*** TÓM
nhiều ông bị lên đồn phạt tới 100 triệu rồi đấy

rồi banned, limit, pending các kiểu, khốn nạn lắm, kiếm site khác uy tín mà chơi

CHƠI = BANK VN THÌ SỚM MUỘN BỊ ***CA*** TÓM
Site nào đc bác?

Site nào đc bác?

SITE NÀO CŨNG ĐƯỢC, miễn ko nạp tiền, nhận tiền = bank VN

miễn nó uy tín ko làm khó, ko scam là đc

mấy năm trước mình có chơi vài $ lẻ gate Perfect Money ở chỗ nó mà win tí đã bị limit =]]

thím nói rất chính xác tiền Việt mấy ông hay me lắm nên ko chơi

Đêm wa dính phốt này. Trúng đậm balance dk 225. Linh tính mách bảo nên rút trước 125 mà nó pending. Cuối cùng rút nhỏ lẻ được 100 thì tắc. Sáng ra "You can not login" méo mặt. Coi như xong 150. Đúng là nhà bet luôn luôn thắng

Đêm wa dính phốt này. Trúng đậm balance dk 225. Linh tính mách bảo nên rút trước 125 mà nó pending. Cuối cùng rút nhỏ lẻ được 100 thì tắc. Sáng ra "You can not login" méo mặt. Coi như xong 150. Đúng là nhà bet luôn luôn thắng
không ngờ tới giờ vẫn có người chơi roadbet; trang tào lao.

no pending rồi có trả cho mình ko bác bị pending một mớ nek bác

no pending rồi có trả cho mình ko bác bị pending một mớ nek bác

mình ko chơi bet bóc, nhưng đoán là nó sắp scam >> mà ko phải nó scam hẳn, scam riêng từng người, người ko bị, người bị

mình ko chơi bet bóc, nhưng đoán là nó sắp scam >> mà ko phải nó scam hẳn, scam riêng từng người, người ko bị, người bị
bữa tr mình trung combo rút 1 phát cũng nhiều lắm, lần này nó cho rút có một ít còn lại pending mà Perfect money mà pending là mình thấy nản

bữa tr mình trung combo rút 1 phát cũng nhiều lắm, lần này nó cho rút có một ít còn lại pending mà Perfect money mà pending là mình thấy nản

thua 10 triệu ko sao
gỡ lại + win lên 10 triệu, soi lun, hạn chế cược lun, hài vãi mấy thằng ấn độ supporter nó ngồi soi đó, rẻ rách lắm, nó ăn nói cũng kiểu xh đen, kiểu bất cần khách

hi mn, cho mình hỏi mình ko login vào trang Roadbet.com được, nó báo: "You can not login". mình có email nó hỏi thì nó reply lại vậy đây:
Dear Mr. son le,

Where are you from?

Send a copy of your ID card.

Best regards,
Your RoadBet Team
---------------------------------------------
Ai bị rồi help mình với
win nhiều quá nó ko cho chơi chứ gì :D

thua 10 triệu ko sao
gỡ lại + win lên 10 triệu, soi lun, hạn chế cược lun, hài vãi mấy thằng ấn độ supporter nó ngồi soi đó, rẻ rách lắm, nó ăn nói cũng kiểu xh đen, kiểu bất cần khách
chat vs nó ko bao giờ nó trả lời bắt mình đợi đợi và đợi thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week