Suggest Kinh nghiệm sử dụng paypal !!

còn nữa là hình như bây giờ sau khi limit tới hạn 180 day thì rút dc tiền nhưng pp thì vẫn mít, mình đã dc như vậy :D ai thế k nhỉ :d

Tôi có 1 acc paypal lập chơi vào 2011, bây giờ tham gia MMO cần 1ac paypal thì hồi đó tôi lỡ đổi sai tên linh tinh. Liệu tôi có thực hiên giao dịch ví dụ chuyển tiền về Bank VN or chuyển cho acc pp khác được không?

Vừa đăng kí cái pp mới nhưng nghe nói là acc lập lâu năm nó ưu tiên, k hay bị trục trặc nên định dùng cái cũ
K ai giúp e cái à?

bị thế này h phải làm sao hả các pro
nếu bị Paypal hold tiền mở Dispute và limit thì phải làm sao nhỉ ?

K ai giúp e cái à?
sai linh tinh thì phải fix lại bằng cách contact với nó , nếu không thì chỉ nhận và chuyển được , không with bank được trừ khi bạn up lên business

nếu bị Paypal hold tiền mở Dispute và limit thì phải làm sao nhỉ ?

PP chỉ hold và limited chứ nó không mở dis , trường hợp này thì gỡ limited được thì ok không thì 180 days , còn hold thì có 2 trường hợp hoặc trả lại cho người chuyển cho bạn hoặc cho vào balance của bạn

PP chỉ hold và limited chứ nó không mở dis , trường hợp này thì gỡ limited được thì ok không thì 180 days , còn hold thì có 2 trường hợp hoặc trả lại cho người chuyển cho bạn hoặc cho vào balance của bạn

mình order 1 dịch vụ xong thì nó limit và mở dispute , bắt xác minh proof delivery ( mình là người mua) , giờ mình nên làm gì nhỉ :)

View attachment 27814
mình thanh toán xong thì bị luôn, Paypal nó tự động mở dispute. Tiền sạch hoàn toàn nhé
cái này không phải bị tranh chấp mà PP nghi ngờ bạn nhận tiền trước đó của ai nó bảo bạn cung cấp các bằng chứng bạn đã nhận tiền trước đó

Cái dưới là nó hold lại thôi, khi nào hết limited thì cái dưới thông thường nó tự completed

cái này không phải bị tranh chấp mà PP nghi ngờ bạn nhận tiền trước đó của ai nó bảo bạn cung cấp các bằng chứng bạn đã nhận tiền trước đó

Cái dưới là nó hold lại thôi, khi nào hết limited thì cái dưới thông thường nó tự completed
mình nhận tiền từ site, để mình gửi xác minh :) cảm ơn

pro nào cho hỏi mình có 1 ác pp limit 180 ngày nhưng sau khi mình kháng cáo nó có thông báo thế này liệu qua 180 ngày mình con rút dc tiền k nhỉ? Hello NAM NGUYỄN

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts
for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close
it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer
complaints or chargebacks, your account will remain limited.

-----------------------------------
Disbursement options
-----------------------------------

Option 1. If you owe refunds to any of your buyers, you can use the money
in your PayPal account to refund them.

To refund your buyers:
1. Log in to your PayPal account.
2. Click "Contact Us" at the bottom of any page.
3. Click "Contact Customer Service."
4. Under "Choose a Topic," select "Sending/Receiving Money."
5. Under "Choose a Subtopic," select "Refund/Cancel a Payment."
6. Click "Continue" and follow the instructions to refund payments.

Option 2. Money in your PayPal account will be held for 180 days. After 180
days, we'll email you information on how to receive your funds.

We regret any inconvenience this may cause.

Thanks,

pro nào cho hỏi mình có 1 ác pp limit 180 ngày nhưng sau khi mình kháng cáo nó có thông báo thế này liệu qua 180 ngày mình con rút dc tiền k nhỉ? Hello NAM NGUYỄN

For the safety and security of the PayPal network, we often review accounts
for potential risks. After reviewing your account, we have decided to close
it because of security issues.

We are making every effort to minimize any disruption to your business.

If your PayPal account balance is zero, and you have no unresolved buyer
complaints or chargebacks, your account will remain limited.

Tôi có 1 acc paypal lập chơi vào 2011, bây giờ tham gia MMO cần 1ac paypal thì hồi đó tôi lỡ đổi sai tên linh tinh. Liệu tôi có thực hiên giao dịch ví dụ chuyển tiền về Bank VN or chuyển cho acc pp khác được không?

Vừa đăng kí cái pp mới nhưng nghe nói là acc lập lâu năm nó ưu tiên, k hay bị trục trặc nên định dùng cái cũ
up lên bussines chọn lại tên là okie bác

Cho hỏi,muốn xóa 1 tài khoản khác trong IP đc không? Vì mình làm 2 tk mà có chung 1 IP. Nhưng cái tài khoản cũ quyên MK nên bỏ và giờ muốn xóa

bị thế này h phải làm sao hả các pro
Cái này bình thường thôi. Bạn phải click vào cái case ID xem lý do bị hold là gì. Có thể nó báo bạn gửi hàng ko đúng hay gì đó... Mình cần chung cấp thông tin để paypal chứng thực cái giao dịch này.
Các bác ơi cho em hỏi pp em có tiền nhưng send nó lại báo we'r sory, can not send now. như này thì làm thế nào đc nhỉ?
Bạn bị auto lock chức năng chuyển tiền vì nhiều lý do. Gửi mail cho support là nó mở cho thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom