Suggest Kinh nghiệm sử dụng paypal !!

Tiền sạch thì sợ bố con thằng nào :cool:

nó chưa sờ đến thôi :rolleyes:

Ai có kinh nghiệm gì hay về paypal thì post vào topic này nhé, mình sẽ edit cho lên #1 để mọi người cùng rút kinh nghiệm sử dụng paypal luôn
Xin cám ơn!

Có nhé các bạn. Mỗi khi chúng ta đăng nhập paypal thì nó đều tự động lưu lại cookie, trình duyệt,... và quan trọng nhất là cái MAC address của card mạng

chưa đọc hết nhưng thông tin này thì sai hoàn toàn, các trang web nếu ko đc cho phép cài thêm plugin thì ko bao h lấy đc MAC address, hay nói cách khác đây là thông tin mà ngôn ngữ website đơn thuần ko can thiệp vào đc.

chưa đọc hết nhưng thông tin này thì sai hoàn toàn, các trang web nếu ko đc cho phép cài thêm plugin thì ko bao h lấy đc MAC address, hay nói cách khác đây là thông tin mà ngôn ngữ website đơn thuần ko can thiệp vào đc.
thật không cậu? Mình có 2 acc , cái acc1 vừa bị limit ,cái acc2 vẫn an toàn nhưng bữa giờ không dám log vào acc2 vì cứ sợ khi nó limit acc1 thì nó cho địa chỉ MAC vào backlist rồi log vào acc2 nó biết nó cho limit lun!

chỉ cần trùng họ để rút về bank , thế veri thì sao cũng chỉ cần trùng họ hay cả họ và tên hả bạn

PP không lấy mac adress -> vì không có trình duyệt nào hỗ trợ chức năng này.

Muốn lấy mac adress của một user phải qua bước trung gian và người dùng phải confirm mới được.

Không biết cá programmer có ý kiến gì không?

Muốn lấy mac adress của một user phải qua bước trung gian và người dùng phải confirm mới được.

Minh nghĩ là không vì đã từng log 2 acc PP, cùng 1 máy, cùng 1 trình duyệt cách nhau 5p, dùng wifi là từ điện thoại phát ra, 2 lần reg khác nhau IP đúng số cuối

Chả sao :D 2 acc giờ vẫn sống khỏe, nó mà lấy Mac Adrees thì đi tong luôn rồi

M có 3 acc login = dcom trước giờ chả sao , mỗi acc m login = 1 user trên chrome , và khi login m đều check dải ip xem có đúng với dải ip login gần nhất ko , vì dcom có mấy dải ip thôi :D

Mình xài vcc để tạo acc PP, h muốn rút ra add tài khoản visa thật vào rút đc ko nhỉ?
Và mỗi tk visa có thể rút đc bao nhiêu acc PP? có Bro nào có kinh nghiệm zụ này không?

Mình xài vcc để tạo acc PP, h muốn rút ra add tài khoản visa thật vào rút đc ko nhỉ?
Và mỗi tk visa có thể rút đc bao nhiêu acc PP? có Bro nào có kinh nghiệm zụ này không?
bạn có thể add thêm 1 card visa vào nhé. ko vấn đề j. vcc thích thi remove không thì để đó
còn 1 card ver 1 acc rút 1 acc thôi nhé

Hôm trước mò vào cái điều khoản của pp có cái thông báo về những thông tin paypal sẽ get khi mình login đợi e tìm lại rồi up cho

kinh nghiệm của mình là ko nên vào paypal bằng máy tính

2, Tôi dùng nhiều tài khoản paypal, tôi login trên cùng 1 máy tính thế có làm sao không ? Nếu có phải làm sao ?
- Có nhé các bạn. Mỗi khi chúng ta đăng nhập paypal thì nó đều tự động lưu lại cookie, trình duyệt,... và quan trọng nhất là cái MAC address của card mạng. 1 trong các acc của bạn bị limit 180 days thì cái MAC address của các bạn sẽ được nó liệt vào Hight Risk, không sớm thi muộn các acc khác sẽ lần lượt đi theo !!! ( Mình đã thử tạo acc mới với info hoàn toàn khác nhưng chỉ 1-2 tuần sau là limit 180 days ngay :D )
- Giải pháp : Mỗi account dùng 1 hệ điều hành, và để làm điều này trên 1 máy tính các bạn nên dùng Vmware. Dùng Vmware rất hay ở chỗ các bạn có thể change MAC adress nếu 1 account bị limit 180 days :D. Hiện tại mình dùng 4 account trên 4 máy ảo khác nhau :D
p/s : tốt nhất các bạn hãy reset modem nếu có thể để login 1 account paypal khác ;)

Cái này hình như bạn chỉ lấy kn từ ai đó. HTTP không thể check được địa chỉ MAC trừ khi bạn sử dụng software nhé :)

Paypal vẫn là câu hỏi lớn, là nỗi ám ảnh của ace VN! nó ko đụng hàng với ai cả: wmz, PM, ok Pay.. vì thế paypal ở payment method luôn được nói đến nhiều nhất. upp

Mình có tạo cho mỗi acc 1 user Windown cho lành, tránh nhầm lẫn, cũng dễ quản lý.

Bác King này làm gì mà ngày vài trăm $ thế nhỉ....?

thớt ơi cho em hỏi nếu em nhận tiền nhiều lần nhưng từ 1 pp đã verify ( pp em chưa verify ) thì liệu có bị limit ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom