Suggest Kinh nghiệm sử dụng paypal !!

tai khoan em co hon 2k$, em cung rut rat nhieu lan roi.
giao dich gan nhat la ngay hom qua nhan 50$.
cho em hoi la sau lan giao dich cuoi cung ngay thi em co the chuyen tien ve bank vn. va em chuyen 4 lan 500 thi co dc ko cac anh

tai khoan em co hon 2k$, em cung rut rat nhieu lan roi.
giao dich gan nhat la ngay hom qua nhan 50$.
cho em hoi la sau lan giao dich cuoi cung ngay thi em co the chuyen tien ve bank vn. va em chuyen 4 lan 500 thi co dc ko cac anh
1 lần chuyển hết cũng đc bạn à :D

Hay :D đánh dấu ! Còn cái này :
+ Mấy bác cho hỏi nếu mình nhận tiền mà bên send tiền nó report mình để nó lấy lại tiền thì mình phải làm thế nào ? ! Vì đã bị mất 100$ vụ này
=>>> có cách nào giải quyết và cần làm những gì để tránh trường hợp gặp scammer ko ?
ty
Khó tránh đc bạn à. Show proof các kiểu nó xử bên nào thắng thì tiền về bên đó :D

cho mình hỏi về cái pp chút
1. là mình dùng thẻ VCC ảo để veri paypal, thì khi dính limit có thể fake gỡ được không
2. Nếu không gỡ được thì mình xóa vcc ảo đó đi và add vcc thật mình đi làm ở bank vào thì được không
3 Limit kiểu gì thì kiểu sau 180 day vẫn rút ra được chứ
4. Khi bị limit mà chưa add bank vào thì sau khi bị limit add bank vào được nữa ko
thanks

Mình còn gà với PP mong các bác có kinh nghiệm chỉ giáo :.
Mình thường xuyên mua hàng trên ebay.com. mình chỉ mua thui. Thì mình nên đăng ký acc Paypal loại nào, mình thanh toán củng thường xuyên số tiền củng kha khá. Nên đăng ký thẻ của ngân hàng nào để link acc Paypal.
Ho ten , dia chi nên đăng ký sao cho chính xác.????
Nhờ các cao thủ chỉ giáo. Do IP VN động mỗi lần tắt mở wifi là nó cấp IP khác , Mình lo ngại trong vấn đề check out quá.

rất mong các cao thủ chỉ giáo thêm

Mình còn gà với PP mong các bác có kinh nghiệm chỉ giáo :.
Mình thường xuyên mua hàng trên ebay.com. mình chỉ mua thui. Thì mình nên đăng ký acc Paypal loại nào, mình thanh toán củng thường xuyên số tiền củng kha khá. Nên đăng ký thẻ của ngân hàng nào để link acc Paypal.
Ho ten , dia chi nên đăng ký sao cho chính xác.????
Nhờ các cao thủ chỉ giáo. Do IP VN động mỗi lần tắt mở wifi là nó cấp IP khác , Mình lo ngại trong vấn đề check out quá.

rất mong các cao thủ chỉ giáo thêm

Personal là ok. IP không quan trọng lắm, mình thấy dùng ip trong 1 quốc gia đêu ok, khi khác ip nó sẽ check cookie bạn à. Bank nào cũng đc mà thấy nheieu bạn dùng ACB

nếu dùng nhiều lệnh chuyển tiền paying for good.. thì có tăng trust ko?

Theo ý kiến cá nhận của mình thì càng with về bank nhiều mới càng trust :D:D

Mình withdraw hôm bữa thứ 5 26/6 thì chậm nhất là bao lâu tiền vào tk bank vậy mọi người, lần trước mình có rút về 1 lần rồi và chưa đầy 4 ngày tiền về.
vấn đề nhỏ nên ngại lập thread, bro nào biết trả lời giúp cho mình an tâm với.
Mình rút về Đông Á

Mình withdraw hôm bữa thứ 5 26/6 thì chậm nhất là bao lâu tiền vào tk bank vậy mọi người, lần trước mình có rút về 1 lần rồi và chưa đầy 4 ngày tiền về.
vấn đề nhỏ nên ngại lập thread, bro nào biết trả lời giúp cho mình an tâm với.
Mình rút về Đông Á

Chậm nhất là thứ 6 tuần này :D

mình có 3 acc pp đã ver bằng 3 thẻ tên 3 ng, login liên tục trên mạng FPT ( mấy ngày trước ) , mạng VNPT ( hôm qua ), và D-COM ( hôm nay ), giờ đọc xong bài ko dám log vào ngó luôn :(( giờ sao các bác :((

Chuyện là vầy,mình có tạo 2 acc paypal(cùng ip).do acc kia ko add credit card vào được nên mình mới tạo thêm cái acc thứ 2.rồi mình chuyển tiền từ acc kia(ko add đc card) vào acc mới tạo=>rồi bị limit.mình đã hoàn thành đủ các bước rồi chỉ còn 1 cái bước "Check Email for Additional Required Documentation".Nó bắt giải quyết mọi vấn đề với cái acc không add được thẻ kia.Thiệt tình là không biết gửi gì cho nó nữa.Ai biết thì tư vấn hộ mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom